xếp diêm sao thế

  • Reads 818,936
  • Votes 83,428
  • Parts 115

Complete, First published Oct 09, 2022

Bạn đang xem: xếp diêm sao thế

Table of contents

  • Mon, Oct 10, 2022

  • Mon, Oct 10, 2022

  • Mon, Oct 10, 2022

  • Tue, Oct 11, 2022

  • Tue, Oct 11, 2022

  • Tue, Oct 11, 2022

  • Wed, Oct 12, 2022

  • Wed, Oct 12, 2022

  • Chương 08: Hoàn Hoàn tương tự khanh

    Thu, Oct 13, 2022

  • Thu, Oct 13, 2022

  • Chương 10: Ú sinh bình đẳng

    Thu, Oct 13, 2022

  • Fri, Oct 14, 2022

  • Chương 12: Người nam nhi tồi

    Fri, Oct 14, 2022

  • Chương 13: Hảo Lệ Hữu - bánh Orion

    Fri, Oct 14, 2022

  • Chương 14: Hoàng hoa đại khuê nam

    Fri, Oct 14, 2022

  • Sat, Oct 15, 2022

  • Chương 16: Anh tớ coi tôi

    Sat, Oct 15, 2022

  • Chương 17: Chơi đùa chút thôi

    Sat, Oct 15, 2022

  • Sun, Oct 16, 2022

  • Mon, Oct 17, 2022

  • Chương 20: Nụ mỉm cười tự động tin

    Mon, Oct 17, 2022

  • Tue, Oct 18, 2022

  • Chương 22: Chó của anh ý Tô

    Tue, Oct 18, 2022

  • Chương 23: Đau đớn tuổi hạc thanh xuân

    Tue, Oct 18, 2022

  • Chương 24: Giới hạn mùa hè

    Wed, Oct 19, 2022

  • Wed, Oct 19, 2022

  • Thu, Oct đôi mươi, 2022

  • Chương 27: Em trai cưng của anh

    Thu, Oct đôi mươi, 2022

  • Fri, Oct 21, 2022

  • Fri, Oct 21, 2022

  • Chương 30: Sứ fake của chủ yếu nghĩa

    Fri, Oct 21, 2022

  • Sat, Oct 22, 2022

  • Sat, Oct 22, 2022

  • Sun, Oct 23, 2022

  • Chương 34: Thật tuyệt vời

    Sun, Oct 23, 2022

  • Chương 35: Thắng bại ko quan lại trọng

    Mon, Oct 24, 2022

  • Mon, Oct 24, 2022

  • Mon, Oct 24, 2022

  • Tue, Oct 25, 2022

  • Chương 39: Cậu gia chủ tôi

    Tue, Oct 25, 2022

  • Tue, Oct 25, 2022

  • Wed, Oct 26, 2022

  • Wed, Oct 26, 2022

  • Chương 43: Tình yêu thương đích thực

    Thu, Oct 27, 2022

  • Thu, Oct 27, 2022

  • Thu, Oct 27, 2022

  • Chương 46: Chúc mừng sinh nhật

    Fri, Oct 28, 2022

  • Fri, Oct 28, 2022

  • Fri, Oct 28, 2022

  • Sat, Oct 29, 2022

  • Sat, Oct 29, 2022

  • Mon, Oct 31, 2022

  • Mon, Oct 31, 2022

  • Mon, Oct 31, 2022

  • Tue, Nov 1, 2022

  • Tue, Nov 1, 2022

  • Chương 56: Cậu mái ấm yêu thương rồi

    Wed, Nov 2, 2022

  • Wed, Nov 2, 2022

  • Thu, Nov 3, 2022

    Xem thêm: thập niên 70 nàng dâu may mắn

  • Chương 59: hướng dẫn vệ tình yêu

    Thu, Nov 3, 2022

  • Chương 60: Đã thơm người tớ chưa?

    Fri, Nov 4, 2022

  • Chương 61: Tài liệu giảng dạy

    Fri, Nov 4, 2022

  • Fri, Nov 4, 2022

  • Sat, Nov 5, 2022

  • Chương 64: Cậu mái ấm đảm bảo chất lượng nhất

    Sat, Nov 5, 2022

  • Mon, Nov 7, 2022

  • Mon, Nov 7, 2022

  • Mon, Nov 7, 2022

  • Tue, Nov 8, 2022

  • Chương 69: Diêm Quan Thương

    Tue, Nov 8, 2022

  • Tue, Nov 8, 2022

  • Chương 71: Bao lấp khuyết điểm

    Wed, Nov 9, 2022

  • Chương 72: Đừng lần tôi nữa

    Wed, Nov 9, 2022

  • Chương 73: Tìm được loại ngài ham muốn tìm

    Thu, Nov 10, 2022

  • Chương 74: Hộ lý thiệt, hộ lý giả

    Thu, Nov 10, 2022

  • Thu, Nov 10, 2022

  • Thu, Nov 10, 2022

  • Fri, Nov 11, 2022

  • Fri, Nov 11, 2022

  • Fri, Nov 11, 2022

  • Chương 80: Không hiểu tình yêu

    Sat, Nov 12, 2022

  • Chương 81: Trong mệnh đem vợ

    Sat, Nov 12, 2022

  • Sat, Nov 12, 2022

  • Chương 83: Thích người biết quan lại tâm

    Sun, Nov 13, 2022

  • Sun, Nov 13, 2022

  • Mon, Nov 14, 2022

  • Mon, Nov 14, 2022

  • Chương 87: Chú chó ngạo ngược ngây thơ

    Mon, Nov 14, 2022

  • Chương 88: Ngoan ngoãn nghe lời

    Tue, Nov 15, 2022

  • Tue, Nov 15, 2022

  • Chương 90: Đường nhân duyên

    Tue, Nov 15, 2022

  • Wed, Nov 16, 2022

  • Wed, Nov 16, 2022

  • Wed, Nov 16, 2022

  • Thu, Nov 17, 2022

  • Thu, Nov 17, 2022

  • Chương 96: Dấu vết nụ hôn

    Thu, Nov 17, 2022

  • Chương 97: Dậy thì ko tốt

    Fri, Nov 18, 2022

  • Chương 98: Trái tim đập thình thịch

    Fri, Nov 18, 2022

  • Fri, Nov 18, 2022

  • Sat, Nov 19, 2022

  • Chương 101: Hận ko thể gả

    Sat, Nov 19, 2022

  • Chương 102: Con dâu xấu xí xí

    Sun, Nov đôi mươi, 2022

  • Sun, Nov đôi mươi, 2022

  • Sun, Nov đôi mươi, 2022

  • Sun, Nov đôi mươi, 2022

  • Mon, Nov 21, 2022

  • Mon, Nov 21, 2022

  • Chương 108: Cực kỳ kinh hãi

    Mon, Nov 21, 2022

  • Tue, Nov 22, 2022

  • Chương 110: Thời gian giảo yêu thương đương

    Tue, Nov 22, 2022

  • Tue, Nov 22, 2022

  • Wed, Nov 23, 2022

  • Ngoại truyện: Tiểu Điềm Điềm

    Wed, Nov 23, 2022

    Xem thêm: thập niên 80 mẹ kế nuôi con hằng ngày

  • Ngoại truyện: Diêm Tô - Cuộc sinh sống thơm nhân

    Wed, Nov 23, 2022

Tên gốc: 上司为何那样?- Thượng tư vi hà mãng cầu dạng?
    Tác giả: 萝卜花兔子 - La Bốc Hoa Thố Tử
    Thể loại: Nguyên quý phái, Đam mỹ, Hiện đại, HE, Ngọt sủng, Chủ thụ, Hài hước, Vả mặt mũi, 1v1.
    Nguồn raw: Tấn Giang
    Với sự trợ giúp của anh ý Dịch ngay lập tức, chị Google nằm trong một trong những anh chị trang web ứng dụng trai xinh gái đẹp mắt không giống.
    Edit: 🥭 - bàn tay vàng nhập buôn bản chậm chạp nhiệt độ.
    Tình trạng bạn dạng gốc: Hoàn trở nên 112 chương + 2 nước ngoài truyện.
    Tình trạng bạn dạng edit: Xong.

#58danmei