vĩ gian phong

  • Reads 1,288,686
  • Votes 61,946
  • Parts 91

Complete, First published Nov 15, 2018

Bạn đang xem: vĩ gian phong

Table of contents

  • Thu, Nov 15, 2018

  • Thu, Nov 15, 2018

  • Wed, Nov 21, 2018

  • Wed, Nov 21, 2018

  • Sat, Nov 24, 2018

  • Tue, Nov 27, 2018

  • Wed, Nov 28, 2018

  • Thu, Nov 29, 2018

  • Fri, Nov 30, 2018

  • Mon, Dec 3, 2018

  • Wed, Dec 5, 2018

  • Fri, Dec 7, 2018

  • Sun, Dec 9, 2018

  • Wed, Dec 12, 2018

  • Fri, Dec 14, 2018

  • Sat, Dec 15, 2018

  • Sun, Dec 16, 2018

  • Sun, Dec 16, 2018

  • Tue, Dec 18, 2018

  • Thu, Dec trăng tròn, 2018

  • Fri, Dec 21, 2018

  • Sat, Dec 22, 2018

  • Mon, Dec 24, 2018

  • Wed, Dec 26, 2018

  • Thu, Dec 27, 2018

  • Fri, Dec 28, 2018

  • Mon, Dec 31, 2018

  • Tue, Jan 1, 2019

  • Wed, Jan 2, 2019

  • Mon, Jan 7, 2019

  • Thu, Jan 10, 2019

  • Sat, Jan 12, 2019

  • Tue, Jan 15, 2019

  • Sat, Jan 26, 2019

  • Sun, Jan 27, 2019

  • Wed, Jan 30, 2019

  • Chương 35: Là phu nhân anh mới nhất rất có thể quản ngại tiền bạc anh

    Thu, Jan 31, 2019

  • Sat, Feb 2, 2019

  • Chương 37: Không thể gặp gỡ em sớm rộng lớn, anh rất rất hối hận hận.

    Mon, Feb 4, 2019

  • Chương 38: Anh ko lên đường đua và lại lên đường mua sắm dung dịch cho tới em!

    Sat, Feb 16, 2019

  • Chương 39: Một giây sau, Minh Ngật ngay tắp lự cúi đầu xuống thơm cô.

    Sat, Feb 16, 2019

  • Sat, Feb 16, 2019

  • Sat, Feb 16, 2019

  • Tue, Mar 5, 2019

  • Tue, Mar 5, 2019

  • Chương 44: Là con cháu quí anh ấy!

    Tue, Mar 5, 2019

  • Chương 45: Em xa cách cô tớ đi ra cho tới anh

    Xem thêm: cô vợ nóng bỏng của anh thẩm

    Tue, Mar 5, 2019

  • Tue, Mar 5, 2019

  • Chương 47: Cô tớ bắt nạt con cái dâu mẹ

    Fri, Mar 8, 2019

  • Thu, Mar 28, 2019

  • Mon, Apr 1, 2019

  • Chương 50: Tích Tích thông minh

    Sat, Apr 6, 2019

  • Sun, Apr 7, 2019

  • Fri, Apr 26, 2019

  • Fri, Apr 26, 2019

  • Fri, Apr 26, 2019

  • Fri, Apr 26, 2019

  • Fri, Apr 26, 2019

  • Sat, Apr 27, 2019

  • Sat, Apr 27, 2019

  • Sat, Apr 27, 2019

  • Sat, Apr 27, 2019

  • Sat, Apr 27, 2019

  • Sun, Apr 28, 2019

  • Mon, Apr 29, 2019

  • Tue, Apr 30, 2019

  • Wed, May 1, 2019

  • Sat, Jun 1, 2019

  • Sun, Jun 2, 2019

  • Mon, Jun 3, 2019

  • Tue, Jun 4, 2019

  • Wed, Jun 5, 2019

  • Thu, Jun 6, 2019

  • Fri, Jun 7, 2019

  • Wed, Jun 12, 2019

  • Wed, Jun 12, 2019

  • Wed, Jun 12, 2019

  • Thu, Jun 13, 2019

  • Fri, Jun 14, 2019

  • Sat, Jun 15, 2019

  • Sun, Jun 16, 2019

  • Mon, Jun 17, 2019

  • Tue, Jun 18, 2019

  • Chương cuối - Chương 80 (1/2)

    Wed, Jun 19, 2019

  • Chương cuối - Chương 80 (2/2)

    Thu, Jun trăng tròn, 2019

  • Phiên nước ngoài 1 - So vẻ đẹp 1

    Sat, Jun 22, 2019

  • Phiên nước ngoài 2: So vẻ đẹp 2

    Mon, Jun 24, 2019

  • Chương 83 - Phiên nước ngoài 3 - Trở về đỉnh cao

    Thu, Aug 8, 2019

  • Chương 84 - Phiên nước ngoài 4 - Trở về đỉnh cao

    Fri, Aug 9, 2019

  • Mon, Aug 26, 2019

    Xem thêm: vô thượng tiên đế trịnh sở

  • Một phút trình làng truyện

    Sun, Mar 22, 2020

Tên truyện: Vĩ Gian Phong 
    
    Tên gốc: 苇间风
    
    Tác giả: Thiến Phiến Công Tử
    
    Edit: Tiểu Vũ
    
    ---------------------------------------
    
    Văn án:
    
    Là người con không cha mẹ của chiến hữu, khi Kiều Tích mới nhất cho tới Minh gia, Minh phu nhân cảm nhận thấy rất rất phiền lòng ưu sầu-------
    
    "Tiểu cô nương này coi đi ra rất rất trung thực khoan thai, tuy nhiên chỉ mất điều, chỉ mất điều..."
    
    Chỉ với điều là lớn mạnh với chút quá xinh đẹp nhất rồi.
    
    Thiếu nữ giới thiếu thốn phái nam 15-16 tuổi hạc ở nằm trong bên dưới một cái ngôi nhà, làm thế nào rất có thể ko khiến cho một người u phiền lòng chứ?
    
    Minh Tuấn hiểu rõ nỗi phiền lòng của phu nhân bản thân, ngay thức thì an ủi:
    
    "Em yên tĩnh tâm, nam nhi em, thông thường nước ngoài trừ công thức Toán học tập, thì nó với nhằm ý cho tới đồ vật gi nữa đâu, đích không? Con gái lão Thẩm thường ngày đều theo đuổi xua đến tới ngôi nhà nó cũng đều có coi người tớ lấy một chiếc đâu?"
    
    Không lâu tiếp sau đó.
    
    Minh Tuấn: Mặt nhức, thiệt sự vô nằm trong nhức.
    
    Tag: Thanh mai trúc mã, tuy vậy phương yêu thương âm thầm, truyện ngọt vườn ngôi trường, phấn đấu đua đua.
    
    Nhân vật chính: Kiều Tích, Minh Ngật.

#16thanhxuân