truyện xuyên thành nam thê pháo hôi của nhân vật phản diện

  • Reads 9,871,683
  • Votes 826,512
  • Parts 120

Complete, First published Feb 19, 2022

Bạn đang xem: truyện xuyên thành nam thê pháo hôi của nhân vật phản diện

Table of contents

  • Sat, Feb 19, 2022

  • Sat, Feb 19, 2022

  • Sun, Feb đôi mươi, 2022

  • Mon, Feb 21, 2022

  • Tue, Feb 22, 2022

  • Wed, Feb 23, 2022

  • Thu, Feb 24, 2022

  • Fri, Feb 25, 2022

  • Sat, Feb 26, 2022

  • Mon, Feb 28, 2022

  • Mon, Feb 28, 2022

  • Tue, Mar 1, 2022

  • Tue, Mar 1, 2022

  • Wed, Mar 2, 2022

  • Thu, Mar 3, 2022

  • Fri, Mar 4, 2022

  • Sat, Mar 5, 2022

  • Sun, Mar 6, 2022

  • Mon, Mar 7, 2022

  • Tue, Mar 8, 2022

  • Wed, Mar 9, 2022

  • Thu, Mar 10, 2022

  • Fri, Mar 11, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Sun, Mar 13, 2022

  • Mon, Mar 14, 2022

  • Mon, Mar 14, 2022

  • Tue, Mar 15, 2022

  • Wed, Mar 16, 2022

  • Thu, Mar 17, 2022

  • Fri, Mar 18, 2022

  • Sat, Mar 19, 2022

  • Sun, Mar đôi mươi, 2022

  • Mon, Mar 21, 2022

  • Tue, Mar 22, 2022

  • Wed, Mar 23, 2022

  • Chương 36: Trên đời này, tôi yêu thương anh nhất

    Thu, Mar 24, 2022

  • Fri, Mar 25, 2022

  • Chương 38: Nói rằng tôi lưu giữ anh ấy rồi

    Fri, Mar 25, 2022

  • Sat, Mar 26, 2022

  • Sun, Mar 27, 2022

  • Chương 41: Lâm- tham ô tài háo sắc- Quỳnh

    Mon, Mar 28, 2022

  • Chương 42: Chỉ yêu thương bản thân anh

    Tue, Mar 29, 2022

  • Chương 43: Người bản thân thích

    Wed, Mar 30, 2022

  • Chương 44: Tôi tiếp tục sở hữu anh rồi

    Thu, Mar 31, 2022

  • Fri, Apr 1, 2022

  • Sat, Apr 2, 2022

  • Chương 47: Sao hoàn toàn có thể ăn thỏ thỏ~

    Sun, Apr 3, 2022

  • Mon, Apr 4, 2022

  • Tue, Apr 5, 2022

  • Chương 50: Càng quí anh ấy rộng lớn rồi

    Wed, Apr 6, 2022

  • Chương 51: Cậu ấy sở hữu chồng

    Thu, Apr 7, 2022

  • Chương 52: Cậu ấy yêu thương tôi

    Fri, Apr 8, 2022

  • Chương 53: Yêu toàn bộ tất cả thuộc sở hữu anh

    Sat, Apr 9, 2022

  • Sun, Apr 10, 2022

  • Mon, Apr 11, 2022

  • Tue, Apr 12, 2022

  • Wed, Apr 13, 2022

  • Thu, Apr 14, 2022

  • Chương 59 Nghe điều như chó lớn

    Fri, Apr 15, 2022

  • Sat, Apr 16, 2022

  • Chương 61 Tình yêu thương xứng đáng chết

    Sun, Apr 17, 2022

  • Chương 62 Viên đạn tình yêu

    Mon, Apr 18, 2022

  • Tue, Apr 19, 2022

  • Chương 64: Anh sở hữu cảm xúc không?

    Wed, Apr đôi mươi, 2022

  • Thu, Apr 21, 2022

  • Fri, Apr 22, 2022

    Xem thêm: tôi được tổng tài sủng nịnh

  • Sat, Apr 23, 2022

  • Sun, Apr 24, 2022

  • Mon, Apr 25, 2022

  • Chương 70 Kéo quần lên chạy mất

    Tue, Apr 26, 2022

  • Chương 71 Đại khuê nữ vương hoa

    Wed, Apr 27, 2022

  • Thu, Apr 28, 2022

  • Fri, Apr 29, 2022

  • Chương 74 Áo lưu giữ sức nóng sơ vin nhập quần lưu giữ nhiệt

    Sat, Apr 30, 2022

  • Sun, May 1, 2022

  • Mon, May 2, 2022

  • Chương 77: Bị thiên lôi tiến công chết

    Tue, May 3, 2022

  • Wed, May 4, 2022

  • Thu, May 5, 2022

  • Fri, May 6, 2022

  • Chương 81: Ra dáng vẻ con cái người

    Sat, May 7, 2022

  • Chương 82: Yêu là nên nói

    Sun, May 8, 2022

  • Mon, May 9, 2022

  • Tue, May 10, 2022

  • Tue, May 10, 2022

  • Wed, May 11, 2022

  • Chương 87: Đàn ông sở hữu chi phí tiếp tục sinh tật

    Wed, May 11, 2022

  • Wed, May 11, 2022

  • Chương 89: Bị bệnh tim mạch mất

    Thu, May 12, 2022

  • Thu, May 12, 2022

  • Chương 91: Không sở hữu người yêu

    Thu, May 12, 2022

  • Fri, May 13, 2022

  • Chương 93: Đây là toàn bộ tiền bạc tôi

    Fri, May 13, 2022

  • Sat, May 14, 2022

  • Chương 95: Anh không còn thương em rồi

    Sun, May 15, 2022

  • Chương 96: Không cần thiết trả tiền

    Sun, May 15, 2022

  • Chương 97: Vậy tôi sờ được không?

    Sun, May 15, 2022

  • Mon, May 16, 2022

  • Mon, May 16, 2022

  • Chương 100: Con tiếp tục rộng lớn rồi

    Mon, May 16, 2022

  • Chương 101: Phó Cảnh Hồng

    Mon, May 16, 2022

  • Chương 102: Con là khối u

    Mon, May 16, 2022

  • Chương 103: Ông phát biểu gà bà phát biểu vịt

    Mon, May 16, 2022

  • Chương 104: Thà bị tiêu diệt ko Chịu đựng khuất phục~

    Mon, May 16, 2022

  • Mon, May 16, 2022

  • Chương 106: Nơi nhằm trở về

    Mon, May 16, 2022

  • Chương 107: Ngoại truyện 1

    Sun, Jul 17, 2022

  • Chương 108: Ngoại truyện 2

    Mon, Jul 18, 2022

  • Chương 109: Ngoại truyện 3

    Tue, Jul 19, 2022

  • Chương 110: Phiên nước ngoài 4

    Tue, Jul 19, 2022

  • Chương 111: Ngoại truyện 5

    Wed, Jul đôi mươi, 2022

  • Chương 112: Ngoại truyện 6

    Thu, Jul 21, 2022

  • Chương 113: Phiên nước ngoài 7

    Fri, Jul 22, 2022

  • Chương 114: Ngoại truyện 8

    Sat, Jul 23, 2022

  • Chương 115: Ngoại truyện 9

    Sun, Jul 24, 2022

  • Chương 116: Ngoại truyện 10

    Mon, Jul 25, 2022

  • Chương 117: Ngoại truyện 11

    Tue, Jul 26, 2022

  • Chương 118: Ngoại truyện 12

    Xem thêm: theo vợ về quê hoắc tổng

    Tue, Jul 26, 2022

  • Tue, Sep 6, 2022

Editor: Mera Ruan
    Lâm Quỳnh xuyên trở thành nam giới thê pháo hôi của anh hùng phản diện đẹp nhất nhưng mà điên nhập sách.
    Nguyên ngôi nhà vì như thế chi phí nên kết duyên với phản diện, lại còn chê phản diện là một trong những lão con trai đẹp nhất nhưng mà điên, không ngừng nghỉ tự động thám thính đàng bị tiêu diệt, sau cuối phản diện trở bản thân, tự động sợ hãi bị tiêu diệt bản thân.
    Khi xuyên qua chuyện, vẹn toàn ngôi nhà đang được mắng chửi, sỉ nhục phản diện, "Vừa già cả vừa phải điên, chuyện cơ cũng "không được", ko nên là con trai nữa rồi."
    Người con trai ngồi bên trên xe pháo lăn lóc, con cái ngươi tối tăm, cuộn trào sóng ngầm.
    "Anh tưởng cứ như thế thì tôi tiếp tục ghét bỏ anh sao?"
    "Không!"
    "Tôi chỉ càng thêm thắt yêu thương anh thôi!"
    Phó Hành Vân: ?
    
    Hình tượng nhân vật:
    Phó Hành Vân: đẹp nhất trai nhiều chi phí, khẩu thị tâm phi.
    Lâm Quỳnh: Chủ nhân biển khơi bị tiêu diệt, hoàng thái tử Đông hải, chúa tể đậm mòi, ông vua quăng miếng, thiên tài cà khịa, tài năng thiên bẩm trêu tức, quấn cuối của từng sự sụp ụp tam quan lại.

#14sinhtử