truyện thầm yêu quất sinh hoài nam

  • Reads 467,660
  • Votes 8,591
  • Parts 93

Ongoing, First published Jun 05, 2016

Bạn đang xem: truyện thầm yêu quất sinh hoài nam

Table of contents

  • Chương Mở Đầu: Con trai ngôi nhà họ

    Sun, Jun 5, 2016

  • Sun, Jun 5, 2016

  • Chương 02: Năm mon tĩnh lặng

    Wed, Jun 8, 2016

  • Chương 03: Không thể nhún nhường

    Sat, Jun 11, 2016

  • Chương 04: Cũng coi như tiếp tục toại nguyện

    Sun, Jun 19, 2016

  • Chương 05: Anh thực sự đồ gia dụng đểu

    Mon, Jun 27, 2016

  • Chương 06: Cớ sao cần cam lòng?

    Mon, Jun 27, 2016

  • Chương 07: Điều tôi ham muốn thấy nhất

    Tue, Jun 28, 2016

  • Chương 08: Duyên phận nước sôi

    Wed, Jun 29, 2016

  • Chương 09: Coi nhau như người qua chuyện đường

    Thu, Jun 30, 2016

  • Chương 10: chỉ bảo khuôn mẫu cao cấp

    Fri, Jul 1, 2016

  • Chương 11: Cuộc chạm chán bất ngờ

    Sat, Jul 2, 2016

  • Chương 12: Tình cảm hão huyền

    Sat, Jul 2, 2016

  • Chương 13: Ông trình bày gà bà trình bày vịt

    Mon, Jul 4, 2016

  • Chương 14: Tắc mật ko thể nói

    Mon, Jul 4, 2016

  • Chương 15: Những người đem oán hận đều cô đơn

    Tue, Jul 5, 2016

  • Chương 16: Nếu không tồn tại Hoàng Dung

    Tue, Jul 5, 2016

  • Chương 17: Lạnh nhạt nhẽo và sĩ diện

    Wed, Jul 6, 2016

  • Chương 18: Nhân vật then chốt

    Wed, Jul 6, 2016

  • Chương 19: Nữ chủ yếu thơ ngây và ác phái nữ xinh đẹp

    Wed, Jul 6, 2016

  • Wed, Jul 6, 2016

  • Chương 21: Thực rời khỏi đơn thuần hờn giận

    Thu, Jul 7, 2016

  • Thu, Jul 7, 2016

  • Chương 23:Lãng mạn - tức là không tồn tại về sau

    Thu, Jul 7, 2016

  • Thu, Jul 7, 2016

  • Thu, Jul 7, 2016

  • Chương 26: Màn thao diễn tình bạn

    Sat, Jul 9, 2016

  • Chương 27: Chúng bản thân hò hẹn đi

    Sun, Jul 10, 2016

  • Chương 28: Thần phú cơ hội cảm

    Sun, Jul 10, 2016

  • Chương 29: Người kể chuyện thuở nhỏ

    Sun, Jul 10, 2016

  • Sun, Jul 10, 2016

  • Tue, Jul 12, 2016

  • Chương 32: Tuổi trẻ con của những người đứng xem

    Tue, Jul 19, 2016

  • Thu, Jul 21, 2016

  • Thu, Jul 21, 2016

  • Sun, Jul 24, 2016

  • Chương 36: Thực rời khỏi bản thân không thích tin tưởng cậu

    Sun, Jul 24, 2016

  • Chương 37: Những người được yêu thương chiều tiếp tục luôn luôn sở hữu vị trí dựa

    Thu, Jul 28, 2016

  • Chương 38: Tàu trở về phía mùa đông

    Thu, Jul 28, 2016

  • Chương 39: Sông Mê Kông vỡ nát

    Wed, Aug 3, 2016

  • Wed, Aug 3, 2016

  • Chương 41: Phù thuỷ thời gian

    Fri, Aug 5, 2016

  • Sun, Aug 7, 2016

  • Chương 43: Vì chấp nê nên chẳng nhận ra

    Mon, Aug 8, 2016

  • Chương 44: Tình thì thầm kín, tình nặng nề sâu

    Mon, Aug 8, 2016

  • Chương 45: Lạc Chỉ yêu thương Thịnh Hoài Nam, không có ai hoặc biết

    Wed, Aug 10, 2016

    Xem thêm: doc truyen hon sai 55 lan

  • Chương 46: Chúng tớ đều là người bịp trá

    Wed, Aug 10, 2016

  • Chương 47: Chỉ còn ngày hôm qua

    Sat, Aug 13, 2016

  • Chương 48: Cậu ham muốn mình yêu thích cậu

    Sun, Aug 14, 2016

  • Sun, Aug 14, 2016

  • Chương 50: Tĩnh lặng trước giông bão

    Tue, Aug 16, 2016

  • Chương 51: Nữ hoàng dạ tiệc

    Tue, Aug 16, 2016

  • Chương 52: Nếu mình thích cưới cậu

    Wed, Aug 17, 2016

  • Chương 53: Anh không có gì quan hoài thực sự là thế nào

    Sat, Aug đôi mươi, 2016

  • Chương 54: Mất tính năng này, được khuôn mẫu khác

    Sat, Aug đôi mươi, 2016

  • Tue, Aug 23, 2016

  • Chương 55: Cô ko lúc nào cười cợt sáng ngời cho tới thế

    Tue, Aug 23, 2016

  • Chương 56: Tình yêu thương của những người khác

    Fri, Aug 26, 2016

  • Chương 57: Chẳng bao nhiêu Khi hồ nước đồ gia dụng như thế

    Sat, Aug 27, 2016

  • Chương 58: Trùng ăn ý thật

    Tue, Aug 30, 2016

  • Chương 59: Một nụ cười cợt khiến cho lòng người nhức nhói

    Wed, Aug 31, 2016

  • Chương 60: Tạm biệt, nhà vua bệ hạ

    Thu, Sep 1, 2016

  • Chương 61: Có lẽ anh tiếp tục quí Lạc Chỉ kể từ rất rất lâu rồi

    Tue, Sep 6, 2016

  • Chương 62: Tại sao cần cù lại?

    Fri, Sep 9, 2016

  • Chương 63: Vì sao bản thân lại yêu thương cậu?

    Sat, Sep 10, 2016

  • Chương 64: Cuộc sinh sống vốn liếng ko đơn giản

    Wed, Sep 14, 2016

  • Chương 65: Ngày mai lại là một trong những ngày mới

    Mon, Sep 19, 2016

  • Chương 66: Người đứng 1 mình bên dưới ánh sáng của đèn luôn luôn là cô

    Mon, Sep 19, 2016

  • Sun, Sep 25, 2016

  • Fri, Sep 30, 2016

  • Sat, Oct 1, 2016

  • Chương 70: Người cậu quí là mình

    Sun, Oct 2, 2016

  • Chương 71: Những điều bản thân được nghe về cậu

    Fri, Nov 18, 2016

  • Chương 72: Mây trôi về vùng nào

    Fri, Nov 18, 2016

  • Chương 73: Chỉ tiếc tiếp tục bắt gặp nhau quá muộn

    Fri, Nov 18, 2016

  • Chương 74: Không cần là vô tình

    Fri, Nov 18, 2016

  • Fri, Nov 18, 2016

  • Sat, Nov 19, 2016

  • Chương 77: Đối chọi gay gắt

    Sat, Nov 19, 2016

  • Chương 78: Chuyện xưa đâu dễ dàng quên

    Sat, Nov 19, 2016

  • Chương 79: Họ còn tồn tại từng nào thời gian?

    Sat, Nov 19, 2016

  • Sat, Nov 19, 2016

  • Sat, Nov 19, 2016

  • Sat, Nov 19, 2016

  • Chương 83. Ai rồi cũng cần trình bày điều tạm thời biệt

    Tue, Nov 22, 2016

  • Tue, Nov 22, 2016

  • Chương 85. Biển thời gian

    Thu, Dec 1, 2016

  • Chương 86: Không đã có được và tiếp tục rơi rụng đi

    Thu, Dec 1, 2016

  • Chương 87: Em chỉ vì thế anh ấy tuy nhiên thôi

    Thu, Dec 22, 2016

  • Thu, Dec 22, 2016

  • Chương 89: Hóa rời khỏi u tiếp tục biết hết

    Thu, Dec 22, 2016

  • Chương 90: Bắc Kinh, Bắc Kinh

    Thu, Dec 22, 2016

    Xem thêm: thí hôn lão công cần giúp sức

  • Chương 91: Quất sinh Hoài Nam

    Thu, Dec 22, 2016

Thầm Yêu: Quất sinh Hoài Nam
    Tác Giả: Bát Nguyệt Trường An
    Thể Loại: Tình cảm, Thanh xuân, Hiện đại, HE
    Độ Dài: 91chương, 4ngoại truyện
    Dịch giả: 3Team (Kitesvn)
    
    Giới Thiệu Nội Dung:
    "Lạc Chỉ yêu thương Hoài Nam tuy nhiên không có ai hoặc biết."
    Quý khách hàng từng yêu thương một người cho tới tương khắc cốt ghi tâm, tuy nhiên lại không tồn tại ai hiểu rõ sâu xa hoặc chưa?
    Chỉ bởi vì một đợt chạm chán kể từ thuở còn thơ dại, tuy nhiên chuồn trong cả mươi 1 năm dằng dặc, vô tim Lạc Chỉ luôn luôn sở hữu hình bóng thấp thông thoáng của Thịnh Hoài Nam.
    Lần loại nhì xuất hiện nay, anh toả sáng sủa cho tới tỏa nắng, kể từ bại liệt về sau, nhật ký của Lạc Chỉ trở nên một vở kịch chỉ thuộc sở hữu 1 mình anh ấy.
    Lạc Chỉ rốn rón rén yêu thương, cảnh giác yêu thương, tuy nhiên tình thương bại liệt nằm trong vô nằm trong kiêu ngạo. Mối tơ vương vãi trong trái tim cô bung nở vô cùng nhanh chóng, không thể nào tuy nhiên dễ dàng và đơn giản toá gỡ.
    Người ấy ở phía trên, vô tim Lạc Chỉ, vô hai con mắt Lạc Chỉ. Chỉ cần thiết bước thêm 1 bước là hoàn toàn có thể đánh tan khoảng cách của mươi bao nhiêu năm.
    Nhưng khoảng cách xa thẳm nhất bên trên trần thế, ko cần là em yêu thương anh tuy nhiên anh ko biết. Mà là yêu thương anh, tuy nhiên ko thể chạm với anh.
    Giữa Bắc Kinh phồn vinh huyên náo, ĐH Phường to lớn cũng chỉ tựa như ngôi trường phổ thông Chấn Hoa Mãi điểm phương Bắc xa thẳm xôi, khiến cho Lạc Chỉ trơ thổ địa, không tồn tại điểm nương náu.
    *Quất sinh Hoài Nam: cây quýt đâm chồi ở Hoài Nam (phía Nam sông Hoài). Quýt này Khi gửi cho tới trồng ở phía Bắc sông Hoài gọi là cây Chỉ, hoặc thường hay gọi là cây quýt hôi, cây giành tua - một loại cây nằm trong chúng ta cam quýt. Thành ngữ này ý bảo rằng thực trạng hoàn toàn có thể thay cho thay đổi đặc thù của việc vật, giống như thực vật Chịu đựng sự tác động của môi trư

#412langman