tiệm hoa của tô anh

  • Reads 1,489,787
  • Votes 76,204
  • Parts 124

Complete, First published May 16, 2018

Bạn đang xem: tiệm hoa của tô anh

Table of contents

  • Wed, May 16, 2018

  • Fri, May 18, 2018

  • Sat, May 19, 2018

  • Chương 4: Khi này anh về?

    Sun, May trăng tròn, 2018

  • Sun, May trăng tròn, 2018

  • Chương 6: Có cần đái phú bà?

    Mon, May 21, 2018

  • Tue, May 22, 2018

  • Tue, May 22, 2018

  • Wed, May 23, 2018

  • Mon, May 28, 2018

  • Thu, May 31, 2018

  • Fri, Jun 1, 2018

  • Chương 13: Em tráng lệ và trang nghiêm chứ?

    Mon, Jun 4, 2018

  • Wed, Jun 6, 2018

  • Fri, Jun 8, 2018

  • Chương 16: Chậu xương rồng

    Mon, Jun 11, 2018

  • Chương 17: Không xa xăm ko gần

    Thu, Jun 14, 2018

  • Chương 18: Tác dụng thần kỳ

    Fri, Jun 15, 2018

  • Chương 19: Sinh nhật Khương Triết

    Mon, Jun 18, 2018

  • Wed, Jun trăng tròn, 2018

  • Fri, Jun 22, 2018

  • Mon, Jun 25, 2018

  • Tue, Jun 26, 2018

  • Wed, Jun 27, 2018

  • Thu, Jun 28, 2018

  • Sat, Jun 30, 2018

  • Mon, Jul 2, 2018

  • Chương 28: Hoa hồng white - 1

    Tue, Jul 3, 2018

  • Chương 29: Hoa hồng white - 2

    Wed, Jul 4, 2018

  • Chương 30: Cưỡng chế di dời

    Thu, Jul 5, 2018

  • Chương 31: Hai kẻ khả nghi

    Fri, Jul 6, 2018

  • Mon, Jul 9, 2018

  • Tue, Jul 10, 2018

  • Wed, Jul 11, 2018

  • Thu, Jul 12, 2018

  • Fri, Jul 13, 2018

  • Chương 37: Mì trứng chiên

    Mon, Jul 16, 2018

  • Tue, Jul 17, 2018

  • Wed, Jul 18, 2018

  • Chương 40: Thành Phong anh ở đâu?

    Thu, Jul 19, 2018

  • Chương 41: Anh sẽ tạo nên một chiếc rừng hoa mang đến em

    Sat, Jul 21, 2018

  • Mon, Jul 23, 2018

  • Tue, Jul 24, 2018

  • Chương 44: Tranh đấu gia tộc

    Wed, Jul 25, 2018

  • Thu, Jul 26, 2018

  • Chương 46: Huấn luyện quánh biệt

    Fri, Jul 27, 2018

  • Sat, Jul 28, 2018

  • Mon, Jul 30, 2018

  • Chương 49: Đi hoặc là ko đây?

    Tue, Jul 31, 2018

  • Wed, Aug 1, 2018

  • Thu, Aug 2, 2018

  • Fri, Aug 3, 2018

  • Chương 53: Thích một người là sai sao?

    Mon, Aug 6, 2018

  • Tue, Aug 7, 2018

  • Wed, Aug 8, 2018

  • Chương 56: Cô gái xứng đáng ghét

    Wed, Aug 8, 2018

  • Chương 57: Phiền phức cho tới cửa

    Wed, Aug 8, 2018

  • Chương 58: Mùi vị... phụ nữ?

    Wed, Aug 8, 2018

  • Chương 59: Tưởng Hiểu Hiểu

    Wed, Aug 8, 2018

  • Chương 60: Nhặt được một nhỏ bé hoa lan

    Wed, Aug 8, 2018

  • Chương 61: chén cơm trắng hoặc đua xe?

    Wed, Aug 8, 2018

  • Wed, Aug 8, 2018

  • Thu, Aug 9, 2018

    Xem thêm: Bongdainfo: Bí kíp cá cược kèo bóng đá hiệu quả cùng chuyên gia

  • Chương 64: Hoa lan sinh sống lại

    Fri, Aug 10, 2018

  • Chương 65: Người phụ thân tệ bạc

    Mon, Aug 13, 2018

  • Chương 66: Xử lý người xấu

    Tue, Aug 14, 2018

  • Wed, Aug 15, 2018

  • Chương 68: Triệu Vũ động tâm?

    Thu, Aug 16, 2018

  • Fri, Aug 17, 2018

  • Chương 70: Cô ấy là kẻ của tôi!

    Sun, Aug 19, 2018

  • Chương 71: Yêu lại ông tơ tình đầu

    Mon, Aug trăng tròn, 2018

  • Tue, Aug 21, 2018

  • Wed, Aug 22, 2018

  • Thu, Aug 23, 2018

  • Chương 75: Bé hoa lài của tôi!!!

    Fri, Aug 24, 2018

  • Chương 76: Chuyện khó khăn nói

    Mon, Aug 27, 2018

  • Tue, Aug 28, 2018

  • Wed, Aug 29, 2018

  • Thu, Aug 30, 2018

  • Fri, Aug 31, 2018

  • Chương 81: Chuyện gì cho tới cũng tiếp tục tới

    Mon, Sep 3, 2018

  • Tue, Sep 4, 2018

  • Chương 83: Ai cũng đều có kín đáo của riêng rẽ mình!

    Wed, Sep 5, 2018

  • Mon, Sep 10, 2018

  • Chương 85: Người chất lượng tốt rồi cũng tiếp tục trở thành người xấu!

    Mon, Sep 10, 2018

  • Tue, Sep 11, 2018

  • Wed, Sep 12, 2018

  • Chương 88: Bắt gian giảo bên trên giường

    Thu, Sep 13, 2018

  • Fri, Sep 14, 2018

  • Chương 90: Tưởng Nguyên qua chuyện đời.

    Mon, Sep 17, 2018

  • Tue, Sep 18, 2018

  • Wed, Sep 19, 2018

  • Thu, Sep trăng tròn, 2018

  • Fri, Sep 21, 2018

  • Chương 95: Điều tra tung tích

    Mon, Sep 24, 2018

  • Tue, Sep 25, 2018

  • Wed, Sep 26, 2018

  • Thu, Sep 27, 2018

  • Chương 99: Trang trí chống bệnh

    Fri, Sep 28, 2018

  • Chương 100: Tưởng Diễn tỉnh lại

    Mon, Oct 1, 2018

  • Tue, Oct 2, 2018

  • Wed, Oct 3, 2018

  • Chương 103: Xui xẻo ập tới

    Wed, Oct 3, 2018

  • Fri, Oct 5, 2018

  • Chương 105: Bắt cóc tống tiền

    Tue, Oct 9, 2018

  • Tue, Oct 9, 2018

  • Wed, Oct 10, 2018

  • Thu, Oct 11, 2018

  • Fri, Oct 12, 2018

  • Mon, Oct 15, 2018

  • Chương 111: Người nam nhi kỳ quái

    Tue, Oct 16, 2018

  • Chương 112: Người nam nhi kỳ quái ác [2]

    Wed, Oct 17, 2018

  • Chương 113: Tiệc vớ niên

    Thu, Oct 18, 2018

  • Chương 114: Món đá quý cho tới sau

    Fri, Oct 19, 2018

  • Tue, Oct 23, 2018

  • Chương 116: Bữa tiệc hội ngộ

    Tue, Oct 23, 2018

  • Chương 117: Gặp lão gia tử

    Wed, Oct 24, 2018

  • Thu, Oct 25, 2018

  • Chương 119: Tâm tư Khương lão gia tử

    Fri, Oct 26, 2018

  • Chương 120: Chúc mừng năm mới!

    Mon, Oct 29, 2018

  • Chương 121: Khương Triết sẵn sàng bất thần

    Tue, Oct 30, 2018

  • Wed, Oct 31, 2018

    Xem thêm: Bóng Đá Trực Tuyến Trải Nghiệm Từng Khoảnh Khắc Đỉnh Cao

  • Thu, Nov 1, 2018

  • Sun, Nov 11, 2018

Tác giả: Duy Khách
    Số chương: 213 chương ( up trở thành 2 phần)
    Editor : team LÃNH CUNG  || cdspninhthuan.edu.vn/truyenhiendai ||
    ----------------
    
    Thể loại: Nguyên sang trọng, Ngôn tình, Hiện đại , HE , Tình cảm , Dị năng , Trọng sinh , Ngược tra
    
    ----------------
    Giới thiệu 1:
    Tô Anh ko suy nghĩ cho tới là phiên bản thân thuộc tiếp tục bị tiêu diệt một tách biệt kỳ như thế, càng ko suy nghĩ cho tới sau thời điểm bị tiêu diệt tiếp tục trọng sinh, tương tự như việc cô ko lúc nào suy nghĩ cho tới tiếp tục ly hít với Khương Triết.
    ---
    Giới thiệu 2:
    Thì rời khỏi hoa cũng biết tám chuyện! Hàng ngày, Tô Anh đều hoàn toàn có thể nghe được đám hoa lá căn nhà bản thân ríu rít: "Không khí thiệt buồn, kiên cố chuẩn bị mưa.", "Hôm ni nước khó khăn tợp quá!", "Hôm ni Anh Anh đẹp mắt thế!", "Ai domain authority, soái ca phú nhị đại cơ lại cho tới nữa!", "Oái! Anh Anh đang được nom ta!"
    Tô Anh: ". . ."
    ---
    Giới thiệu 3:
    Nếu trọng sinh, trước tiên cần vứt vứt Khương Triết, sở hữu điều cô cần lấy lại những loại vẫn thất lạc chuồn trước vẫn. 
    
    ------------------
    Lời của editor: 
    Tác fake ko gọi là riêng rẽ mang đến từng  chương tuy nhiên vì thế tớ quí truyện mang tên chương rõ rệt, nên thương hiệu chương là vì tớ tự động bịa mang đến hợp ý nội dung chương, ko cần của người sáng tác. 
     
    Lịch up: 5 chương /tuần (từ loại nhị cho tới loại sáu)

#166edit