ta ở bắc đại đánh nhau với thanh hoa

  • Reads 139,723
  • Votes 9,478
  • Parts 29

Complete, First published Feb 11, 2022

Bạn đang xem: ta ở bắc đại đánh nhau với thanh hoa

Table of contents

  • Sat, Feb 12, 2022

  • Sat, Feb 12, 2022

  • Sun, Feb 13, 2022

  • Fri, Feb 18, 2022

  • Thu, Feb 24, 2022

  • Sun, Feb 27, 2022

  • Mon, Feb 28, 2022

  • Fri, Mar 4, 2022

  • Thu, May 12, 2022

  • Fri, May đôi mươi, 2022

  • Sat, May 21, 2022

  • Wed, May 25, 2022

  • Thu, May 26, 2022

  • Wed, Jun 1, 2022

  • Thu, Jun 2, 2022

  • Fri, Jun 3, 2022

  • Sat, Jun 4, 2022

  • Tue, Jun 7, 2022

    Xem thêm: cẩm đường quy yến

  • Ngoại truyện 2: Một ngày của Đậu Đậu

    Wed, Jun 8, 2022

  • Mon, Jun đôi mươi, 2022

  • Ngoại truyện 4: Hứa Hồng Phi và Dịch Trình (1)

    Thu, Jun 23, 2022

  • Ngoại truyện 5: Hứa Hồng Phi và Dịch Trình (2)

    Fri, Jun 24, 2022

  • Ngoại truyện 6: Hứa Hồng Phi và Dịch Trình (3)

    Tue, Jun 28, 2022

  • Ngoại truyện 7: Hứa Hồng Phi và Dịch Trình (4)

    Wed, Jun 29, 2022

  • Ngoại truyện 8: Hứa Hồng Phi và Dịch Trình (5)

    Sun, Jul 3, 2022

  • Ngoại truyện 9: Hứa Hồng Phi và Dịch Trình (6)

    Sun, Jul 10, 2022

  • Ngoại truyện 10: Hứa Hồng Phi và Dịch Trình (7)

    Sat, Jul 16, 2022

  • Ngoại truyện 11: Thẩm Lâm

    Xem thêm: đích phi sách

    Sun, Aug 7, 2022

  • Tue, Aug 9, 2022

Tác giả: Năng Tá Ngã Nhất Khối Bạch Nhan Liêu Mạ (Cho tôi mượn một miếng tô trắng)
    Tình trạng raw: Hoàn (16 chương + 14 nước ngoài truyện)
    Tình trạng edit: Đã lết xong
    Editor: Soul
    Thể loại: Nguyên tác, Đam mỹ, Hiện đại, HE, Tình cảm, Học đàng, Hoan hỉ oan gia, Chủ thụ, Hài hước, 1v1
    
    Đọc thương hiệu truyện là đầy đủ hiểu rồi nhỉ :))))))))
    
    Truyện chỉ đăng bên trên wattpad Linlindayy, phát âm điểm không giống đó là tiếp tay mang đến RE-UP.
    
    Tag: Hoan hỉ oan gia, Vườn trường
    Từ khóa lần kiếm: Nhân vật chính: Đoàn Triết, Tô Dương┃Nhân vật phụ: Quý Khách học┃

#1hoanhỉoangia