quý phi dùng thực lực chửi bậy mà thượng vị

  • Reads 1,702,710
  • Votes 117,742
  • Parts 177

Complete, First published Aug 25, 2021

Bạn đang xem: quý phi dùng thực lực chửi bậy mà thượng vị

Table of contents

  • ✿Chương 1: Ai đang được rằng chuyện?

    Thu, Aug 26, 2021

  • ✿Chương 2: Căn bạn dạng đó là, Tạ thị.

    Thu, Aug 26, 2021

  • ✿Chương 3: Trong cung ngài ko thương hiệu Tạ Khuynh, thương hiệu Tạ Nhiễm!

    Fri, Aug 27, 2021

  • ✿Chương 4: Đừng đem rằng con cái sản phẩm này vờ vịt ngủ nha.

    Sat, Aug 28, 2021

  • ✿Chương 5: Cấm túc thân phụ ngày, đùa ngôi nhà chòi hả?

    Sun, Aug 29, 2021

  • ✿Chương 6: Nữ nhân, ngồi lên tự động bản thân động sao?

    Mon, Aug 30, 2021

  • ✿Chương 7: Rất trâu trườn đó!

    Tue, Aug 31, 2021

  • ✿Chương 8: Ngươi ko thể nhìn tớ nhàn hạ rỗi sao?

    Wed, Sep 1, 2021

  • ✿Chương 9: Sợ ngươi coi cho tới 'cong'!

    Wed, Sep 1, 2021

  • ✿Chương 10: Thật sự là vưu vật nhân gian tham a!

    Thu, Sep 2, 2021

  • ✿Chương 11: Tạ quý phi này tâm tư tình cảm vượt lên trước thâm thúy.

    Fri, Sep 3, 2021

  • ✿Chương 12: Lau nước miếng đi!!!

    Sat, Sep 4, 2021

  • ✿Chương 13: Rốt viên rất có thể cưỡi ngựa rồi!

    Sat, Sep 4, 2021

  • ✿Chương 14: Nước đôi mắt lão tử đem hạn!

    Sun, Sep 5, 2021

  • ✿Chương 15: Trẫm kêu ngươi toá quần ra!

    Mon, Sep 6, 2021

  • ✿Chương 16: Hắn chắc chắn tiếp tục bám theo xua nương nương.

    Tue, Sep 7, 2021

  • Wed, Sep 8, 2021

  • ✿Chương 18: 'Bắt gian tham bên trên giường'

    Thu, Sep 9, 2021

  • ✿Chương 19: Tiên phái nữ trước đó chưa từng tấn công người!

    Fri, Sep 10, 2021

  • ✿Chương 20: Đều là cây bút tích của vua.

    Sat, Sep 11, 2021

  • ✿Chương 21: Nhìn thôi là đang được thấy cực kỳ say mê người rồi.

    Sun, Sep 12, 2021

  • ✿Chương 22: Chơi trẫm như đùa gái!

    Mon, Sep 13, 2021

  • ✿Chương 23: Trẫm nằm trong Tiêm Vân là thanh mai trúc mã.

    Tue, Sep 14, 2021

  • ✿Chương 24: Làm nhà vua thiệt cực kỳ gian khổ.

    Wed, Sep 15, 2021

  • ✿Chương 25: Nhưng nhưng mà ngươi dám không?

    Thu, Sep 16, 2021

  • ✿Chương 26: Muốn phát âm thì phải ghi nhận chữ vừa được a!

    Fri, Sep 17, 2021

  • ✿Chương 27: Tiểu Thanh Ngư.

    Sat, Sep 18, 2021

  • ✿Chương 28: Tỷ tỷ mời mọc ngươi ăn trứng chim a!

    Sun, Sep 19, 2021

  • ✿Chương 29: Ta là Quý phi, ko nên yêu thương phi.

    Mon, Sep đôi mươi, 2021

  • ✿Chương 30: Hữu duyên vô phận.

    Tue, Sep 21, 2021

  • ✿Chương 31: Đuổi hoàng thượng đi ra.

    Wed, Sep 22, 2021

  • ✿Chương 32: Quý phi hãy tự động trọng.

    Thu, Sep 23, 2021

  • ✿Chương 33: Bản plan mời mọc sủng?

    Fri, Sep 24, 2021

  • ✿Chương 34: Trẫm đem ái phi, còn cầu hy vọng gì!

    Fri, Sep 24, 2021

  • ✿Chương 35: Coi tớ là Chung Quỳ hoặc sao?

    Tue, Sep 28, 2021

  • Wed, Sep 29, 2021

  • ✿Chương 37: Trẫm vẫn cực kì lý tưởng.

    Fri, Oct 1, 2021

  • ✿Chương 38: Là bị vẻ đẹp của lão tử giậm dọa hoảng sợ sao?

    Sat, Oct 2, 2021

  • ✿Chương 39: Quân sư đem quần con của người nào tặng, sao quý phi lại biết?

    Sun, Oct 3, 2021

  • ✿Chương 40: Hình như nường mang trong mình một loại trưởng tỷ bên trên biên quan?

    Mon, Oct 4, 2021

  • ✿Chương 41: Nụ thơm thứ nhất...bị đoạt...sợ hãi tương tư.

    Wed, Oct 6, 2021

  • ✿Chương 42: Sao lại tương đương nhị tỷ như vậy?

    Wed, Oct 6, 2021

  • ✿Chương 43: Nàng từng giết thịt người!

    Thu, Oct 7, 2021

  • ✿Chương 44: Nàng phiền lòng loại rắm!

    Sat, Oct 9, 2021

  • ✿Chương 45: Tự bản thân thực hiện nhân chứng!

    Mon, Oct 11, 2021

  • ✿Chương 46: Tiêm Vân đang được thấy Quý phi khóc khi nào chưa?

    Tue, Oct 12, 2021

  • ✿Chương 47: Lông tơ bên trên mặt mày phái nữ nhân này xứng đáng yêu?

    Thu, Oct 14, 2021

  • ✿Chương 48: Cùng vua chuồn ngồi tù.

    Fri, Oct 15, 2021

  • ✿Chương 49: Ôm nường vô ngực.

    Sat, Oct 16, 2021

  • ✿Chương 50: Nương nương của những ngươi ko bị tiêu diệt.

    Sun, Oct 17, 2021

  • ✿Chương 51: Trẫm cũng có thể có lễ phẩm mang lại ái phi phía trên.

    Mon, Oct 18, 2021

  • ✿Chương 52: Cùng trẫm demo không còn từng cái

    Tue, Oct 19, 2021

  • ✿Chương 53: Tô phi của cẩu tử.

    Wed, Oct đôi mươi, 2021

  • ✿Chương 54: Ngươi là ai? Cũng xứng nằm trong trẫm phân ưu?

    Wed, Oct đôi mươi, 2021

  • ✿Chương 55: Trời xanh rì ko thả ai!

    Wed, Oct đôi mươi, 2021

  • ✿Chương 56: Ái phi nhức tay trẫm cũng nhức lòng.

    Wed, Oct đôi mươi, 2021

  • ✿Chương 57: Hai chữ 'cẩu tử' lại rất có thể dễ dàng nghe vì vậy.

    Wed, Oct đôi mươi, 2021

  • ✿Chương 58: Thư chống play sao?

    Wed, Oct đôi mươi, 2021

  • ✿Chương 59: Chỉ là thần thiếp lưu giữ Bệ hạ thôi.

    Wed, Oct đôi mươi, 2021

  • ✿Chương 60: Ta còn nên thị tẩm đó!

    Fri, Oct 22, 2021

  • ✿Chương 61: Không lưu luyến 1 chút nào.

    Sat, Oct 23, 2021

  • ✿Chương 62: Cái mồm quạ thâm.

    Sun, Oct 24, 2021

  • ✿Chương 63: Cùng chuồn với trẫm.

    Mon, Oct 25, 2021

  • ✿Chương 64: Tạ Khuynh ko tin yêu.

    Tue, Oct 26, 2021

  • ✿Chương 65: Quăng lên chóng.

    Fri, Oct 29, 2021

  • ✿Chương 66: Là một người không giống trọn vẹn.

    Sat, Oct 30, 2021

  • ✿Chương 67: Biến số vô cùng quan trọng.

    Sun, Oct 31, 2021

  • ✿Chương 68: Chịu rất nhiều tổn hại.

    Mon, Nov 1, 2021

  • ✿Chương 69: Lại đỏ lòe mặt mày loại nữa mang lại lão tử coi coi.

    Tue, Nov 2, 2021

  • ✿Chương 70: Tình cũ khắc sâu vào tâm trí.

    Wed, Nov 3, 2021

  • ✿Chương 71: Khuynh đái thư đem nằm trong ngài hồi kinh?

    Fri, Nov 5, 2021

  • ✿Chương 72: Bao nhiêu nợ phong lưu.

    Sun, Nov 7, 2021

  • ✿Chương 73: Quý phi của trẫm mềm mại và mượt mà yếu hèn ớt, hiền lành nhẹ nhõm ngoan ngoãn.

    Tue, Nov 9, 2021

  • ✿Chương 74: Có đứa ở đàng sau giở trò quỷ!

    Wed, Nov 10, 2021

  • ✿Chương 75: Cẩu tử, ngươi cũng vượt lên trước chén quái ác rồi cơ.

    Thu, Nov 11, 2021

  • ✿Chương 76: Cho nường biết ý nghĩ về sống động vô tâm hắn.

    Fri, Nov 12, 2021

  • ✿Chương 77: Nói như thực vậy.

    Sat, Nov 13, 2021

  • ✿Chương 78: Dựa vô lan can sung sướng thì thầm.

    Sun, Nov 14, 2021

  • ✿Chương 79: Tô Lâm Kỳ chấn động.

    Mon, Nov 15, 2021

  • ✿Chương 80: Uống loại đầu ngươi!

    Tue, Nov 16, 2021

  • ✿Chương 81: A...! Thật xứng đáng sợ!

    Wed, Nov 17, 2021

  • ✿Chương 82: Bệ hạ, sao ngài ko căn vặn thiếp?

    Thu, Nov 18, 2021

  • ✿Chương 83: Còn bị nường tớ giết thịt hết!

    Fri, Nov 19, 2021

  • ✿Chương 84: Nhớ hắn ko ngủ được.

    Mon, Nov 22, 2021

  • ✿Chương 85: Cao y sĩ của ngươi thay đổi khẩu vị rồi.

    Tue, Nov 23, 2021

  • ✿Chương 86: Sinh mang lại ngươi thương hiệu rực rỡ ranh đề nghị nợ.

    Wed, Nov 24, 2021

  • ✿Chương 87: Đã không hề thú vị như xưa nữa?

    Thu, Nov 25, 2021

  • ✿Chương 88: Một lần đâm bị tiêu diệt.

    Fri, Nov 26, 2021

    Xem thêm: Xôi Lạc TV Cập nhập về bảng xếp hạng bóng đá Tây Ban Nha mới nhất

  • ✿Chương 89: Một bản thân Cao Tấn nên thực hiện sao?

    Mon, Nov 29, 2021

  • ✿Chương 90: Ta ko an lòng hồi biên quan lại.

    Tue, Nov 30, 2021

  • ✿Chương 91: Nàng ấy đâu rồi?

    Wed, Dec 1, 2021

  • ✿Chương 92: Trẫm mong muốn tắm cọ.

    Thu, Dec 2, 2021

  • ✿Chương 93: Nguyên lai là bưng trà sập nước.

    Fri, Dec 3, 2021

  • ✿Chương 94: Cho trọn vẹn nghĩa tình phu thê.

    Sat, Dec 4, 2021

  • ✿Chương 95: Chạy tổn thất dép.

    Sun, Dec 5, 2021

  • Mon, Dec 6, 2021

  • ✿Chương 97: Thẩm Thiên Phong cũng ko nên người có một không hai thi đua cổ.

    Tue, Dec 7, 2021

  • ✿Chương 98: Ta chẳng sao cả!

    Wed, Dec 8, 2021

  • ✿Chương 99: Con u nó đôi mắt ông cay quá!

    Thu, Dec 9, 2021

  • ✿Chương 100: Cái con cái rùa già nua.

    Fri, Dec 10, 2021

  • ✿Chương 101: Sống không thật nửa năm.

    Sat, Dec 11, 2021

  • ✿Chương 102: Kiên trì cho tới một binh một tốt

    Sun, Dec 12, 2021

  • ✿Chương 103: chỉ vệ Cao Tấn bình an.

    Mon, Dec 13, 2021

  • ✿Chương 104: Tạ Viễn Thần đã nhận được ra!

    Tue, Dec 14, 2021

  • ✿Chương 105: Thì nên sớm biết sẽ có được kết viên này!

    Wed, Dec 15, 2021

  • ✿Chương 106: Ta thiệt thực sự ngày càng quí ngươi.

    Thu, Dec 16, 2021

  • ✿Chương 107: Nhưng Tạ Nhiễm... Không nên đang được bị tiêu diệt sao?

    Fri, Dec 17, 2021

  • ✿Chương 108: Cừu non chân thực.

    Sat, Dec 18, 2021

  • ✿Chương 109: Hương Vân cô nương tiếp tục cho tới mộ ngươi thắp hương thơm dập đầu.

    Sun, Dec 19, 2021

  • ✿Chương 110: Quấy nhiễu cơn mơ của những người không giống.

    Mon, Dec đôi mươi, 2021

  • ✿Chương 111: Mối mối quan hệ đằm thắm tớ và mệnh lệnh tỷ...

    Tue, Dec 21, 2021

  • ✿Chương 112: Không khi nào là yên tâm như thời điểm hiện tại.

    Wed, Dec 22, 2021

  • ✿Chương 113: Nếu ngươi thua thiệt... Hôn tớ một chiếc.

    Thu, Dec 23, 2021

  • Fri, Dec 24, 2021

  • ✿Chương 119: Bùi hộ vệ, bám theo bạn dạng thiếu thốn gia.

    Sat, Dec 25, 2021

  • ✿Chương 120: Ngươi nhận định rằng ngươi là thần tiên sao?

    Sun, Dec 26, 2021

  • ✿Chương 121: Lạc Thần tái mét thế sao?

    Mon, Dec 27, 2021

  • ✿Chương 122: Đôi tay vô hình dung.

    Tue, Dec 28, 2021

  • ✿Chương 123: Ta mang lại ngươi năm trăm vạn lượng.

    Wed, Dec 29, 2021

  • ✿Chương 124: Rốt cuộc hắn mong muốn thực hiện gì?

    Thu, Dec 30, 2021

  • ✿Chương 125: Ta mong muốn bắt gặp hắn một thứ tự.

    Fri, Dec 31, 2021

  • ✿Chương 126: Người cơ là ai?

    Sat, Jan 1, 2022

  • ✿Chương 127: Ngươi nhận định rằng tớ tích lại mạng hắn?

    Sun, Jan 2, 2022

  • ✿Chương 128: Đây mới mẻ là vở kịch lớn số 1.

    Mon, Jan 3, 2022

  • ✿Chương 129: Mười vạn đại quân tiếp tục tức tốc qua chuyện sông.

    Tue, Jan 4, 2022

  • ✿Chương 130: Hối hận cả đời.

    Wed, Jan 5, 2022

  • ✿Chương 131: Kéo ăn mặc quần áo đi ra đánh giá.

    Thu, Jan 6, 2022

  • ✿Chương 132: Lễ triều tất cả chúng ta mang trong mình một minh quân.

    Fri, Jan 7, 2022

  • ✿Chương 133: Đêm ni tớ khắc ghi.

    Sun, Jan 9, 2022

  • ✿Chương 134: Cmn đó là lừa pháo!

    Mon, Jan 10, 2022

  • ✿Chương 135: Huynh đệ mới mẻ là chân ái?

    Tue, Jan 11, 2022

  • ✿Chương 136: Quang minh chủ yếu đại quay trở lại.

    Wed, Jan 12, 2022

  • ✿Chương 137: Là ai gan lì lớn bởi trời.

    Thu, Jan 13, 2022

  • ✿Chương 138: Tương lai ngươi tiếp tục nên khóc.

    Fri, Jan 14, 2022

  • ✿Chương 139: Bệ hạ giá chỉ lâm.

    Sat, Jan 15, 2022

  • ✿Chương 140: Rốt cuộc đang được ôm được người.

    Sun, Jan 16, 2022

  • ✿Chương 141: Cưới mươi một Vương phi?

    Mon, Jan 17, 2022

  • ✿Chương 142: Ngươi là người phụ tình!

    Tue, Jan 18, 2022

  • ✿Chương 143: Hai tớ đều là cầm cố thú.

    Wed, Jan 19, 2022

  • ✿Chương 144: Cố đái thư.

    Thu, Jan đôi mươi, 2022

  • ✿Chương 145: Gọi một giờ đồng hồ ca.

    Fri, Jan 21, 2022

  • ✿Chương 146: Cho tớ ôm chút thì đem sao

    Sun, Jan 23, 2022

  • ✿Chương 147: Một trò hoặc đang được đợi.

    Tue, Jan 25, 2022

  • ✿Chương 148: Mồ hôi nước đôi mắt của bá tánh.

    Sun, Jan 30, 2022

  • ✿Chương 149: Tiểu hắc mã.

    Mon, Feb 7, 2022

  • Tue, Feb 8, 2022

  • ✿Chương 151: Trời đem sập xuống thì vẫn còn đó nương phía trên.

    Wed, Feb 9, 2022

  • ✿Chương 152: Một thông thoáng phu thê.

    Thu, Feb 10, 2022

  • ✿Chương 153: Ta được xem là biểu tỷ phu của Bệ hạ.

    Sat, Feb 12, 2022

  • ✿Chương 154: Khoan dung khích lệ ác niệm.

    Mon, Feb 14, 2022

  • ✿Chương 155: Nay trẫm dục sính Tạ Khuynh thực hiện Hậu.

    Tue, Feb 15, 2022

  • ✿Chương 156: Quang minh chủ yếu đại ôm nường.

    Thu, Feb 17, 2022

  • ✿Chương 157: Ngươi lựa chọn loại nào?

    Fri, Feb 18, 2022

  • ✿Chương 158: Ba văn chi phí một cân nặng.

    Sun, Feb đôi mươi, 2022

  • ✿Chương 159: Quá dễ dàng ức hiếp.

    Tue, Feb 22, 2022

  • ✿Chương 160: Một trận nên danh.

    Thu, Feb 24, 2022

  • ✿Chương 161: Hắn cũng tỉnh ngộ rồi.

    Fri, Feb 25, 2022

  • ✿Chương 162: Ta gọi nường sắp tới đây nhằm ăn hả?

    Sat, Feb 26, 2022

  • ✿Chương 163: Tôn trọng loại rắm!

    Sun, Feb 27, 2022

  • ✿Chương 164: Sao đùng một cái lại mong muốn ói?

    Mon, Feb 28, 2022

  • ✿Chương 165: Quyền lợi thiệt sự tiếp tục thực hiện lòng người thay cho đổi?

    Tue, Mar 1, 2022

  • ✿Chương 166: Đến nường ấy nhưng mà những ngươi cũng dám chạm tới?

    Wed, Mar 2, 2022

  • ✿Chương 167: Ta cũng có thể có vài ba kín nhỏ không thích ai biết mà?

    Thu, Mar 3, 2022

  • ✿Chương 168: Anh hùng cứu vãn người đẹp.

    Fri, Mar 4, 2022

  • ✿Chương 169: Rượu chỉ vô mồm nhưng mà ko cho tới bụng.

    Sun, Mar 6, 2022

  • ✿Chương 170: Một thủ đoạn đang được chậm rì rì rãi ấp ủ lên men...

    Mon, Mar 7, 2022

  • ✿Chương 171: Thành công lùi đằm thắm.

    Tue, Mar 8, 2022

  • ✿Chương 172: Liệu đem nên Cao Tấn ko được?

    Wed, Mar 9, 2022

  • ✿Chương 173: Ta chắc chắn nên cứu vãn đại nương.

    Fri, Mar 11, 2022

  • ✿Chương 174: Độc đang được vô phế truất phủ.

    Fri, Mar 11, 2022

  • ✿Chương 175: Gia gia ngươi từng sử dụng.

    Sat, Mar 12, 2022

  • ✿Chương 176: Muốn sinh sống nằm trong sinh sống, mong muốn bị tiêu diệt nằm trong bị tiêu diệt.

    Sun, Mar 13, 2022

  • ✿Chương 177: Biện pháp nguy khốn không chỉ có thế tớ mong muốn demo một thứ tự.

    Mon, Mar 14, 2022

  • ✿Chương 178: Cao Tấn nghĩ về cho tới chết choc.

    Tue, Mar 15, 2022

  • ✿Chương 179: Không mắng. Không nỡ.

    Wed, Mar 16, 2022

  • ✿Chương 180: Tốt đẹp tuyệt vời nhất nhân gian tham.

    Thu, Mar 17, 2022

    Xem thêm: tiểu thuyết lãng mạn phương tây 18

  • NGOẠI TRUYỆN NÈ QUA ĐỌC ĐY

    Fri, Mar 18, 2022

★ Tên gốc: QUÝ PHI BẰNG PHUN TÀO THỰC LỰC THƯỢNG VỊ. 
    
    ★Tác giả: Hoa Nhật Phi. 
    
    ★Tổng số chương: 181.
    
    ★Trạng thái bạn dạng gốc: đang được trả.
    
    ★Conver: Lovely Day
    
    ★Edit: Tái Thế Tương Phùng 
    
    •Nghe tháp canh đương kim Bệ hạ giết thịt phụ thân giết thịt huynh, là bạo quân giết thịt người ko chớp đôi mắt, người người lo lắng. 
    
    Rốt viên, trong cả trời cũng dung ko được hắn!
    
    Một tối dông tố, vua giục ngựa thoát ra khỏi trở nên, xấu số bị sét tấn công trúng, ko không còn đâu. 
    
    Sau khi tỉnh lại, đùng một cái thêm 1 kĩ năng 'Có thể nghe thấy giờ đồng hồ lòng Quý phi'. 
    
    Quý phi tự động xưng so với bản thân tình căn rạm chủng, vô bụng câu thứ nhất khi phát hiện ra hắn lại chủ yếu là: Cẩu hoàng đế!
    
    Vì lẽ cơ, thương yêu của Quý phi tiếp tục bặt tăm trúng không?
    
    •Nội dung nhãn hiệu: Tình hữu độc công cộng, mừng rỡ oan gia, xuyên qua chuyện thời ko.
    
    •Một câu ra mắt vắn tắt: Vì lẽ cơ thương yêu của Quý phi tiếp tục bặt tăm, trúng không?
    
    •Tên chương bởi editor đặt điều.
    
    ★Văn án của editor:
    
    ✿Vài ngày sau khoản thời gian bị sét tấn công...
    
    Bạo quân: 
    
    "Vì sao trẫm nghe được điều ngươi rằng nhưng mà những người dân không giống lại ko nghe được? Đích thị là yêu thương quái!"
    
    *xách lần lên chém lấy chém để*
    
    ✿Hơn nửa năm sau khoản thời gian bị sét tấn công...
    
    Bạo quân: 
    
    "Nàng trốn chuồn đâu tớ cũng lần đi ra không còn, cứ tùy tiện chọn 1 địa điểm là được."
    
    Sủng phi: 
    
    [ tớ chuồn wc, bám theo không? ]
    
    Bạo quân cười cợt mỉm:
    
    "Nàng chuồn wc tớ cũng bám theo."
    
    Sủng phi xanh rì mặt:
    
    [ đậu má tôi chỉ nghĩ về thôi chứ đem tâm sự mồm đâu? Sao con cái chó này hiểu rằng. Đích thị là yêu thương quái ác. ]
    
    *xách loại quần chạy tám hướng*

#10full