phúc hắc quyết đấu

  • Reads 1,235,872
  • Votes 85,265
  • Parts 194

Complete, First published Feb 15, 2020

Bạn đang xem: phúc hắc quyết đấu

Table of contents

  • Sun, Feb 16, 2020

  • (Q0) Chương 1. Hôn tôi loại đi

    Mon, May 11, 2020

  • Chương 2. Tôi là Thích Phong

    Tue, May 12, 2020

  • Chương 3. Vòng phân tử xanh lơ ngọc

    Thu, May 14, 2020

  • Chương 4. Cưỡi lừa thám thính ngựa

    Fri, May 15, 2020

  • Chương 5. Thích Phong thật-giả

    Fri, May 15, 2020

  • Chương 6. Xác quyết định mục tiêu

    Sun, May 17, 2020

  • (Q1) Chương 7. Tiêu chí lựa bạn

    Mon, May 18, 2020

  • Tue, May 19, 2020

  • Chương 9. Thư kí toàn năng

    Tue, May 19, 2020

  • Chương 10. Tài sản vô hình

    Wed, May đôi mươi, 2020

  • Chương 11. Phân tích sơ bộ

    Wed, May đôi mươi, 2020

  • Chương 12. Giảng dạy dỗ trực tuyến

    Thu, May 21, 2020

  • Chương 13. Trò chuyện thương mại

    Fri, May 22, 2020

  • Chương 14. Thương Mại & Dịch Vụ quánh biệt

    Sat, May 23, 2020

  • Chương 15. Hoàng tử băng giá

    Sun, May 24, 2020

  • Chương 16. Tôi rét lùng không

    Mon, May 25, 2020

  • Chương 17. Tiết mục trả hảo

    Tue, May 26, 2020

  • Chương 18. Thực hành khởi nghiệp

    Wed, May 27, 2020

  • Chương 19. Tỉnh táo lựa chọn

    Thu, May 28, 2020

  • Chương đôi mươi. Mưa mối cung cấp sau dông

    Sat, May 30, 2020

  • Chương 21. Tôi mong muốn thấy anh

    Sat, May 30, 2020

  • Chương 22. Nhân trung long phượng

    Sun, May 31, 2020

  • Chương 23. Chuẩn bị về nước

    Sun, May 31, 2020

  • (Q2) Chương 24. Tôi là Số Phức

    Mon, Jun 1, 2020

  • Chương 25. Tuyệt không sở hữu và nhận thua

    Tue, Jun 2, 2020

  • Chương 26. Không rõ rệt mục đích

    Wed, Jun 3, 2020

  • Chương 27. Lợi ích qua loa lại

    Thu, Jun 4, 2020

  • Chương 28. Thăm thám thính chút đỉnh

    Fri, Jun 5, 2020

  • Chương 29. Tổng tài bá đạo

    Sat, Jun 6, 2020

  • Chương 30. Ngồi nằm trong sao mạng

    Tue, Jun 9, 2020

  • Chương 31. Hay quí thực hiện nũng

    Tue, Jun 9, 2020

  • Chương 32. Không chút sơ hở

    Tue, Jun 9, 2020

  • Chương 33. Mang bám theo các bạn trai

    Wed, Jun 10, 2020

  • Chương 34. Một trộn yểm trợ

    Sat, Jun 13, 2020

  • Chương 35. Thương chiến tế bào phỏng

    Sat, Jun 13, 2020

  • Chương 36. Nhà loại bệnh khoán

    Sun, Jun 14, 2020

  • Chương 37. Tiếp xúc thân thích mật

    Mon, Jun 15, 2020

  • Chương 38. Thăm thám thính trở nên công

    Mon, Jun 15, 2020

  • Chương 39. Nó thương hiệu Thích Phong

    Tue, Jun 16, 2020

  • Chương 40. Thứ bug trí mạng

    Wed, Jun 17, 2020

  • Wed, Jun 17, 2020

  • Chương 42. Đi thực hiện thay cho anh

    Thu, Jun 18, 2020

  • Chương 43. Tôi mong muốn bắt gặp cậu

    Thu, Jun 18, 2020

  • Chương 44. Cậu học tập hư hỏng rồi

    Fri, Jun 19, 2020

  • Chương 45. Làm bà xã của tôi

    Sat, Jun đôi mươi, 2020

  • Chương 46. Giả trang trở nên mình

    Sun, Jun 21, 2020

  • Chương 47. Tráo thiệt trở nên giả

    Sun, Jun 21, 2020

  • Chương 48. Giữ lấy mang lại chắc

    Mon, Jun 22, 2020

  • Chương 49. Không dễ thương bằng

    Mon, Jun 22, 2020

  • Chương 50. Tình say sưa ý loạn

    Tue, Jun 23, 2020

  • Chương 51. Dần đám súc sinh

    Tue, Jun 23, 2020

  • Chương 52. Vô nằm trong thoải mái

    Wed, Jun 24, 2020

  • Chương 53. Hắn thực sự ngu

    Wed, Jun 24, 2020

  • Chương 54. Chung cư Lâm Uyên

    Thu, Jun 25, 2020

  • Chương 55. Kích quí thái quá

    Sun, Jun 28, 2020

  • Chương 56. Ghê ghê gớm rồi đấy

    Sun, Jun 28, 2020

  • Chương 57. Lỗ là chuyện nhỏ

    Sun, Jun 28, 2020

  • Chương 58. Tổng tài thế thân

    Sun, Jun 28, 2020

  • Chương 59. Đoán đi ra được hết

    Mon, Jun 29, 2020

  • Chương 60. Anh bay rồi đấy

    Tue, Jun 30, 2020

  • (Q3) Chương 61. Một phù hợp đồng mới

    Wed, Jul 1, 2020

  • Chương 62. Hạng mục sau này

    Fri, Jul 3, 2020

  • Chương 63. Mình cũng đều có thể

    Fri, Jul 3, 2020

  • Chương 64. Kí luôn luôn bên trên chỗ

    Sat, Jul 4, 2020

  • Chương 65. Ông xã ngủ ngon

    Sun, Jul 5, 2020

  • Chương 66. Tuân thủ vẹn toàn tắc

    Mon, Jul 6, 2020

  • Chương 67. Càng thế càng tốt

    Tue, Jul 7, 2020

  • Chương 68. Tìm được bên trên mạng

    Wed, Jul 8, 2020

  • Chương 69. Bê bối nước ngoài tình

    Fri, Jul 10, 2020

  • Chương 70. Hôn tăng lát đã

    Sat, Jul 11, 2020

  • Chương 71. Sao mạng Đào Đào

    Sun, Jul 12, 2020

  • Chương 72. Phải có khoảng mực

    Sun, Jul 12, 2020

  • Chương 73. Tốc chừng sinh tử

    Tue, Jul 14, 2020

  • Wed, Jul 15, 2020

  • Chương 75. Không sao là may

    Thu, Jul 16, 2020

  • Chương 76. Nhân cơ hội phân liệt

    Fri, Jul 17, 2020

  • Chương 77. vua tuyển chọn phi

    Sun, Jul 19, 2020

  • Chương 78. Yêu rồi đích thị không

    Fri, Jul 24, 2020

  • Chương 79. Lạt mượt buộc chặt

    Sat, Jul 25, 2020

  • Chương 80. Lẩu phàn nàn phưỡn ương

    Sun, Jul 26, 2020

  • Chương 81. Có tương đối lưu giữ cậu

    Mon, Jul 27, 2020

  • Chương 82. Băng qua loa đại dương

    Tue, Jul 28, 2020

  • Chương 83. Đạo cụ dạy dỗ học

    Wed, Jul 29, 2020

  • Chương 84. Cổ sầm uất phân tranh

    Wed, Jul 29, 2020

  • Chương 85. Gia sư full-time (🚗)

    Thu, Jul 30, 2020

  • Chương 86. Có qua loa tạo nên (🚗)

    Fri, Jul 31, 2020

  • Chương 87. Gián điệp ngược lại

    Sat, Aug 1, 2020

  • Chương 88. Học bám theo anh đang được (🚗)

    Sat, Aug 1, 2020

  • Chương 89. Công nghệ Hồng Trang

    Mon, Aug 3, 2020

  • Chương 90. Hệ thống thăng cấp

    Mon, Aug 3, 2020

  • Chương 91. Dáng vẻ chân thực

    Mon, Aug 3, 2020

  • Chương 92. Tự bản thân chi phí hoá

    Tue, Aug 4, 2020

  • Chương 93. Em vạc oi rồi

    Tue, Aug 4, 2020

  • Chương 94. Thời gian lận thân phụ ngày (🚗)

    Sun, Aug 9, 2020

  • (Q4) Chương 95. Đúng là tuyệt tình

    Xem thêm: ai còn chờ ai giữa mùa hoa nở

    Mon, Aug 10, 2020

  • Chương 96. Đàm phán giá chỉ cả

    Mon, Aug 10, 2020

  • Chương 97. Đối thoại túng thiếu ẩn

    Wed, Aug 12, 2020

  • Chương 98. Nghe em chuẩn bị xếp

    Thu, Aug 13, 2020

  • Chương 99. Hẹn hò thân phụ người

    Thu, Aug 13, 2020

  • Fri, Aug 14, 2020

  • Chương 101. Gián điệp thương nghiệp

    Sun, Aug 16, 2020

  • Chương 102. Con người trực tiếp thắn

    Mon, Aug 17, 2020

  • Chương 103. Không khí ảo diệu

    Tue, Aug 18, 2020

  • Chương 104. mời nhiều nhím biển

    Wed, Aug 19, 2020

  • Chương 105. Tam quan lại không giống biệt

    Wed, Aug 19, 2020

  • Chương 106. Về rồi Chịu đựng phạt

    Thu, Aug đôi mươi, 2020

  • Chương 107. Mật thám chủ yếu phủ

    Sun, Aug 23, 2020

  • Chương 108. Phần mượt giám sát

    Sun, Aug 23, 2020

  • Chương 109. Toàn là rằng nhảm

    Sun, Aug 23, 2020

  • Chương 110. Lên giời luôn luôn đi

    Tue, Aug 25, 2020

  • Chương 111. Ai bảo anh đi

    Wed, Aug 26, 2020

  • Chương 112. Cuộc nói chuyện riêng

    Wed, Aug 26, 2020

  • Chương 113. Giá trị tiềm ẩn

    Sat, Aug 29, 2020

  • Mon, Aug 31, 2020

  • Chương 115. Em mong muốn hít thuốc

    Tue, Sep 1, 2020

  • Chương 116. Làm nghịch ngợm chơi thôi

    Wed, Sep 2, 2020

  • Chương 117. Cậu đem tin cẩn không

    Fri, Sep 4, 2020

  • Chương 118. Đại viên quan lại trọng

    Sat, Sep 5, 2020

  • Chương 119. Thời gian lận tiếp nhận

    Sun, Sep 6, 2020

  • Chương 120. chỉ vệ người nhà

    Sun, Sep 6, 2020

  • Chương 121. Quý khách hàng trai tầng ngầm

    Tue, Sep 8, 2020

  • Chương 122. Tâm lí kháng đối

    Wed, Sep 9, 2020

  • Chương 123. Náu bản thân ngóng thời

    Thu, Sep 10, 2020

  • Chương 124. Phòng hờ trước đi

    Fri, Sep 11, 2020

  • Chương 125. Mới chạy nhị vòng

    Sat, Sep 12, 2020

  • Chương 126. Trao đi vớ cả

    Sun, Sep 13, 2020

  • Chương 127. Em không còn phẫn uất rồi

    Mon, Sep 14, 2020

  • Chương 128. Không thấy người đâu

    Tue, Sep 15, 2020

  • Chương 129. Tiểu Phó đang được tra

    Wed, Sep 16, 2020

  • Chương 130. Sùng kính vô lòng

    Thu, Sep 17, 2020

  • Chương 131. Ba hứa với con

    Fri, Sep 18, 2020

  • Chương 132. Con cảm ơn mẹ

    Sun, Sep đôi mươi, 2020

  • (Q5) Chương 133. Làm không còn khả năng

    Mon, Sep 21, 2020

  • Chương 134. Thỏa thuận phân chia phần

    Tue, Sep 22, 2020

  • Chương 135. Hai đứa em trai

    Tue, Sep 22, 2020

  • Chương 136. Thần phó cơ hội cảm

    Wed, Sep 23, 2020

  • Chương 137. Mỗi người một chí

    Sat, Sep 26, 2020

  • Chương 138. Công ti lên sàn

    Sat, Sep 26, 2020

  • Chương 139. Thật sự rất rất nhớ

    Sat, Sep 26, 2020

  • Chương 140. Thế vẫn ko đủ

    Sun, Sep 27, 2020

  • Chương 141. Nói tăng chút đi

    Mon, Sep 28, 2020

  • Chương 142. Đồng lòng ủng hộ

    Mon, Sep 28, 2020

  • Chương 143. Gãi mang lại tôi với

    Tue, Sep 29, 2020

  • Chương 144. Ai nấy hoảng loạn

    Wed, Sep 30, 2020

  • Chương 145. Đi rời sóng gió

    Thu, Oct 1, 2020

  • Chương 146. Cực tuệ vớ thương

    Sat, Oct 3, 2020

  • Chương 147. Thành toàn mang lại nhau

    Sun, Oct 4, 2020

  • Chương 148. Hạc bắc cho tới nam

    Tue, Oct 6, 2020

  • Chương 149. Tôi quyết đồng ý

    Wed, Oct 7, 2020

  • Chương 150. Khóc lên rưng rức

    Thu, Oct 8, 2020

  • Chương 151. Đúng là chi li

    Fri, Oct 9, 2020

  • Chương 152. Chiến team Dã Thảo

    Sat, Oct 10, 2020

  • Chương 153. Không nên việc cậu

    Sun, Oct 11, 2020

  • Chương 154. Có thời điểm thì vui

    Mon, Oct 12, 2020

  • Chương 155. Mở mùng chiến tranh

    Tue, Oct 13, 2020

  • Chương 156. Gieo dông gặt bão

    Wed, Oct 14, 2020

  • Chương 157. Cho anh nom chút

    Sun, Oct 18, 2020

  • Sun, Oct 18, 2020

  • Chương 159. Liên lạc sản phẩm ngày

    Mon, Oct 19, 2020

  • Chương 160. Chỉ yêu thương bản thân em

    Mon, Oct 19, 2020

  • Chương 161. Chỉ biết Hứa Kính

    Wed, Oct 21, 2020

  • Chương 162. Tư phiên bản Lâm Hoà

    Fri, Oct 23, 2020

  • Chương 163. Nửa kín nửa hở

    Sat, Oct 24, 2020

  • Chương 164. Tuỳ cơ tấn công trả

    Sun, Oct 25, 2020

  • Chương 165. Buộc hắn cúi đầu

    Tue, Oct 27, 2020

  • Chương 166. Như được khai sáng

    Tue, Oct 27, 2020

  • Chương 167. Với một điều kiện

    Tue, Oct 27, 2020

  • Chương 168. Đang ghen tị đấy à

    Tue, Oct 27, 2020

  • Chương 169. Hành xử cảm tính

    Wed, Oct 28, 2020

  • Chương 170. Tự bản thân huyễn hoặc

    Thu, Oct 29, 2020

  • Chương 171. Tập đoàn Thiên Bảo

    Thu, Oct 29, 2020

  • Chương 172. Muốn ăn em đã

    Thu, Oct 29, 2020

  • Chương 173. Mưa dầm ngấm đất

    Fri, Oct 30, 2020

  • Chương 174. Tất cả của em

    Sun, Nov 1, 2020

  • Chương 175. Lâu rồi ko gặp

    Sun, Nov 1, 2020

  • Chương 176. Truy cầu gì chứ

    Mon, Nov 2, 2020

  • Chương 177. Phó Diên Thăng đâu

    Tue, Nov 3, 2020

  • Chương 178. Thân bất vì thế kỉ

    Wed, Nov 4, 2020

  • Chương 179. Hai người rơi rụng tích

    Thu, Nov 5, 2020

  • Chương 180. Tôi thách kị cậu

    Fri, Nov 6, 2020

  • Chương 181. Đáng hận xứng đáng thương

    Sat, Nov 7, 2020

  • Chuong 182. Anh chớ cút nữa

    Mon, Nov 9, 2020

  • (Q6) Chương 183. Chân tình đời này

    Tue, Nov 10, 2020

  • Chương 184. Tôi mong muốn kể từ chức

    Wed, Nov 11, 2020

  • Chương 185. Chiều bản thân em thôi

    Thu, Nov 12, 2020

  • Chương 186. Chỉ thuộc sở hữu anh

    Fri, Nov 13, 2020

  • Chương 187. Món tiến thưởng chất lượng nghiệp (hoàn chủ yếu văn)

    Sun, Nov 15, 2020

  • Thu, Dec 3, 2020

  • Sun, Dec 6, 2020

  • Thu, Dec 31, 2020

  • Fri, Jun 4, 2021

  • PNXB. Niềm hy vọng ngôi nhà chúng ta Thích + Thất bại của Lâm Hoán + Đối thủ vô hình

    Xem thêm: tiên đạo đệ nhất tiểu bạch kiểm

    Mon, Mar 7, 2022

  • PN Phược Tâm 3/15 (xoá truyện ngoài tủ sách rồi chuyển vận lại nhằm phát âm phần mới🤡_220515)

    Sun, May 15, 2022

PHÚC HẮC QUYẾT ĐẤU
    
    Tác giả: Hi Hoà Thanh Linh
    
    Thể loại: đam mĩ văn minh, cuộc chiến tranh thương ngôi trường, tinh nhanh vô giới, tình hữu độc công cộng, ngọt, cường cường
    
    Nhân vật chính: Phó Diên Thăng x Thích Tự
    
    Nhân vật phụ: Thích Phong x Lăng Khả (cf. "Ngày mon fake thực hiện các bạn trai của hotboy trường")
    
    Tình trạng:
    • Bản gốc: trả (187 + ?PN)
    • Bản dịch: hoàn
    
    Nguồn: Tấn Giang, Weibo
    
    ****
    
    Văn án:
    
    Bản mùi hương mẫn-
    
    Vì mong muốn demo nghiệm cảm hứng thực hiện gay, Thích Tự mạo xưng em trai vô bar thả thính soái ca, thậm chí còn còn nhằm người tớ hít bản thân.
    
    Về sau hắn lên mạng, quen thuộc được một anh thầy chiếm hữu năng lượng và kỹ năng và kiến thức như bách khoa toàn thư khiến cho hắn khâm phục sát khu đất.
    
    Hai người nói chuyện qua loa mạng 1 năm trời, rốt viên Thích Tự cũng đều có thời cơ họp mặt Thầy. Hắn đem bám theo tâm lí cút bắt gặp thần tượng cho tới điểm, nhằm rồi vạc hình thành đối phương đó là người con trai hít hắn vô bar trước kia!
    
    Phó Diên Thăng (mỉm cười): "Nghe rằng cậu châm chọc hoàn thành chạy quí chí lắm hả?"
    
    Thích Tự: "Hỏng rồi, nghiệp cho tới cản ko kịp!"
    
    Bản đứng đắn-
    
    Trong khi khảo sát về tình hình marketing của công ti năng động bên dưới trướng tập đoàn lớn gom thân phụ, suýt nữa Thích Tự đã biết thành cuốn vào trong 1 vụ khiếu nại tụng tài chính, may tuy nhiên được một "cao thủ" luôn luôn vô tư lự giúp sức mới mẻ bay thân thích.
    
    Nhưng ở với mọi người trong nhà nhiều ngày, Thích Tự dần dần vạc hình thành từng chuyện ko giản dị và đơn giản 1 chút nào. Hắn chính thức nghi ngại thân thích phận thực sự của cao thủ cơ, nằm trong mục tiêu khiến cho đối phương xuất hiện nay cạnh bản thân...
    
    ****
    
    Chuyển ngữ phi thương nghiệp vị mình
    Chưa đem sự được chấp nhận của tác giả
    Vui lòng ko đưa ra ngoài.