ông xã đói bụng đói bụng cơm cơm

  • Reads 1,650,308
  • Votes 120,715
  • Parts 113

Ongoing, First published Oct 17, 2021

Bạn đang xem: ông xã đói bụng đói bụng cơm cơm

Table of contents

  • Sun, Aug 21, 2022

  • Fri, Mar 11, 2022

  • Chương 2: Sữa chua dâu tây phô mai thiệt ngon!

    Fri, Mar 11, 2022

  • Chương 3: Phật khiêu tường thơm nức vượt lên trên trời vượt lên trên đất!

    Fri, Mar 11, 2022

  • Chương 4: xơi bánh ngọt cũng thiệt buồn...

    Fri, Mar 11, 2022

  • Chương 5: Thẻ đen giòn của ông xã

    Fri, Mar 11, 2022

  • Chương 6: Ông xã là ông xã ngu ngốc

    Fri, Mar 11, 2022

  • Chương 7: Khăn quàng cổ của ông xã

    Fri, Mar 11, 2022

  • Chương 8: Nhóc truyền tai nhau lẻo của ông xã

    Fri, Mar 11, 2022

  • Chương 9: Hóa đi ra ông xã là lớp trưởng...

    Fri, Mar 11, 2022

  • Chương 10: Cún con cái của ông xã

    Fri, Mar 11, 2022

  • Chương 11: Ông xã biểu dương tui thông minh

    Fri, Mar 11, 2022

  • Chương 12: Hoàng tử bé xíu phô bày vùng của ông xã

    Fri, Mar 11, 2022

  • Fri, Mar 11, 2022

  • Chương 14: Ông xã không hề là đồ vật xấu xí nữa

    Fri, Mar 11, 2022

  • Chương 15: Ông xã là kẻ con trai cực tốt vũ trụ

    Fri, Mar 11, 2022

  • Chương 16: Ông xã là đồ vật siêu xấu xí xa!!!

    Fri, Mar 11, 2022

  • Chương 17: Ông xã lột phân tử dẻ coi đẹp mắt trai vượt lên trên đi

    Fri, Mar 11, 2022

  • Chương 18: Áo khoác của ông xã

    Fri, Mar 11, 2022

  • Chương 19: Trừng Trừng của ông xã ủy khuất

    Sat, Mar 12, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Chương 21: Đồ ngốc nhỏ của ông xã

    Sat, Mar 12, 2022

  • Chương 22: Ông xã nên sinh sống lâu trăm tuổi tác nhằm hoàn toàn có thể ăn bám lâu thiệt lâu

    Sat, Mar 12, 2022

  • Chương 23: Ông xã thiệt đẹp mắt trai...

    Sat, Mar 12, 2022

  • Chương 24: Cún con cái... trộm ông xã

    Sat, Mar 12, 2022

  • Chương 25: Ông xã, đấy là Chó ngốc của bọn chúng ta!

    Sat, Mar 12, 2022

  • Chương 26: Được ông xã tặng một điều ước

    Sat, Mar 12, 2022

  • Chương 27: Cún con cái tâm tư tình cảm xấu xí xa

    Sun, Mar 13, 2022

  • Chương 28: Mối tình đầu của ông xã khiến cho tui ko ngủ nổi

    Sun, Mar 13, 2022

  • Chương 29: Nhóc Đói Cơm của ông xã

    Sun, Mar 13, 2022

  • Chương 30: Ông xã, em phụ thuộc mặt mày nhằm dò thám ăn đó!

    Sun, Mar 13, 2022

  • Mon, Mar 14, 2022

  • Chương 32: Ông xã ôm em cút kẻo lạnh

    Mon, Mar 14, 2022

  • Chương 33: Trừng Trừng của ông xã cũng chỉ chất lượng tốt với trăm tỷ thứ tự thôi

    Mon, Mar 14, 2022

  • Mon, Mar 14, 2022

  • Chương 34: Hẹn hò với ông xã

    Mon, Mar 14, 2022

  • Chương 35: Sofa của ông xã

    Mon, Mar 14, 2022

  • Chương 36: Ông xã chất lượng tốt với tui như vậy, vậy nhưng mà tui lại đang xuất hiện ý suy nghĩ gì thế này

    Tue, Mar 15, 2022

  • Chương 37: Ông xã, em cũng khá rét mướt tính đó

    Tue, Mar 15, 2022

  • Chương 38: Ông xã ko nên ko được nhưng mà là đặc biệt được!

    Tue, Mar 15, 2022

  • Chương 39: Ông xã, em niềm hạnh phúc lắm

    Tue, Mar 15, 2022

  • Chương 40: Trên giá chỉ sách của ông xã với cùng một góc nhỏ chuyện tranh của tui

    Tue, Mar 15, 2022

  • Chương 41: Trừng Trừng của ông xã đang được tập dượt thể dục

    Tue, Mar 15, 2022

  • Chương 42: chỉ bảo bối sáng tạo của ông xã

    Tue, Mar 15, 2022

  • Chương 43: Ông xã à, tất cả chúng ta là 1 song trời sinh

    Tue, Mar 15, 2022

  • Chương 44: Ông xã mong muốn ủy quyền cổ phần

    Tue, Mar 15, 2022

  • Chương 45: Ông xã coi nhập cái tui LV của tui...

    Tue, Mar 15, 2022

  • Chương 46: Cá mắm nhỏ của ông xã

    Tue, Mar 15, 2022

  • Chương 47: Mèo nhỏ meo meo

    Tue, Mar 15, 2022

  • Chương 48: Ông xã à, em chỉ dễ thương với một ít thôi

    Tue, Mar 15, 2022

  • Chương 49: Trừng Trừng của ông xã đồng ý

    Xem thêm: tác giả trường lê

    Wed, Mar 16, 2022

  • Chương 50: Ông xã gom Trừng Trừng tắm...

    Wed, Mar 16, 2022

  • Chương 51: Ông xã à, tất cả chúng ta là của nhau

    Wed, Mar 16, 2022

  • Chương 52: Ông xã ơi, bản thân cút suối nước rét mướt thôi

    Wed, Mar 16, 2022

  • Chương 53: Kỳ ngủ suối nước rét mướt của Trừng Trừng và ông xã

    Wed, Mar 16, 2022

  • Chương 54: Hình nền screen khóa

    Wed, Mar 16, 2022

  • Wed, Mar 16, 2022

  • Chương 56: Trừng Trừng của ông xã ko hề hãi hãi chút nào

    Wed, Mar 16, 2022

  • Chương 57: Ông xã, em chỉ sôi bụng một ít thôi, ko sử dụng cơ sở y tế đâu!

    Wed, Mar 16, 2022

  • Chương 58: Ông xã ơi... tư tuần rồi

    Thu, Mar 17, 2022

  • Chương 59: Ông xã của tui là Bạch Tông Ân

    Fri, Mar 18, 2022

  • Chương 60: Trừng Trừng của ông xã lanh lợi cực

    Wed, Mar 23, 2022

  • Chương 61: Trừng Trừng siêu cool

    Tue, Mar 29, 2022

  • Chương 62: Ông xã thấy điểm này còn có ngôi trường kiểu giáo

    Tue, Apr 12, 2022

  • Chương 63: Cục cưng của ông xã

    Tue, Apr 19, 2022

  • Chương 64: Hoàng tử niềm hạnh phúc của ông xã

    Thu, Apr 28, 2022

  • Chương 65: Lam Nhất Nhất của ông xã và Hồng Linh Linh của tui

    Fri, May 13, 2022

  • Chương 66: Ông xã, em cũng có thể có color hồng nhạt nhẽo á!

    Wed, May 18, 2022

  • Chương 67: Ông xã và tui nhặt được một Tiểu Chính Thái này

    Fri, May 27, 2022

  • Fri, Jun 3, 2022

  • Tue, Jun 21, 2022

  • Tue, Jun 28, 2022

  • Wed, Jul 6, 2022

  • Chương 72: Cún nhỏ lướt 5G của ông xã

    Sun, Jul 24, 2022

  • Chương 73: Ông xã cọ chân mang đến tui, lo ngại vượt lên trên cút thất lạc...

    Sun, Aug 21, 2022

  • Chương 74: Ông xã, em tức giận dỗi đó

    Fri, Aug 26, 2022

  • Chương 75: Ông xã, tất cả chúng ta chuẩn bị được gặp gỡ em bé xíu rồi!

    Wed, Sep 7, 2022

  • Chương 76: Ông xã, bé xíu cưng sẽ không còn lúc nào đói hết!

    Sat, Sep 17, 2022

  • Chương 77: Ông xã, Phạn Phạn yêu thương em nhất đó!

    Sat, Sep 17, 2022

  • Chương 78: Ông xã, ơi, tất cả chúng ta nướng bánh đii

    Sat, Oct 8, 2022

  • Chương 79: Ông xã, anh đánh cắp kịch bạn dạng đấy à?

    Sat, Oct 8, 2022

  • chương 80: Ông xã, Tiểu Chấp trúng thiệt là chó liếm mà

    Fri, Oct 14, 2022

  • Chương 81: Ông xã, ko thể tiến công trẻ em được...

    Sat, Oct 22, 2022

  • Chương 82: Ông xã, Phạn Phạn đâm chồi răng rồi!

    Sat, Oct 22, 2022

  • Chương 83: Tin chất lượng tốt của ông xã với Trừng Trừng.

    Fri, Nov 4, 2022

  • Chương 84: Ông xã, tất cả chúng ta với nhị Nga Tử lận!

    Fri, Nov 25, 2022

  • Chương 85: Bé con cái kỳ tích

    Fri, Nov 25, 2022

  • Fri, Nov 25, 2022

  • Wed, Dec 21, 2022

  • Chương 88: Ông xã ơi, không thích căn nhà rộng lớn như thế đâu...

    Wed, Dec 21, 2022

  • Chương 89: Ông xã, em cũng đi!

    Sat, Jan 14, 2023

  • Chương 90: Ông xã, anh cũng muốn ăn kẹo hồ nước lô không?

    Sat, Jan 21, 2023

  • Sat, Jan 21, 2023

  • Sun, Jan 22, 2023

  • Tue, Feb 14, 2023

  • Fri, Feb 17, 2023

  • Sat, Mar 11, 2023

  • Mon, Apr 10, 2023

  • Wed, May 24, 2023

  • Sat, May 27, 2023

  • Sun, Jun 4, 2023

  • Wed, Aug 2, 2023

  • Wed, Aug 2, 2023

  • Thu, Aug 3, 2023

  • Sat, Aug 5, 2023

  • Tue, Sep 5, 2023

  • Thu, Sep 7, 2023

  • Wed, Sep 13, 2023

  • Tue, Sep 19, 2023

  • Sat, Oct 21, 2023

    Xem thêm: tác giả thánh yêu

  • Wed, Nov 8, 2023

  • Wed, Dec 13, 2023

  • Mon, Dec 18, 2023

Số chương: 127 chương + 16 nước ngoài truyện
    
    Thể loại: Đam mỹ, Sinh con cái, Điềm văn, Hiện đại, Xuyên sách, Ngọt sủng, Kim bài xích đề cử, HE.
    Nghiêm tráng lệ túc chỉ mong muốn ăn bám thụ x Âm lãnh, chấp nệ sủng thê công
    
    ⚠KHÔNG RE-UP, KHÔNG CHUYỂN VER, KHÔNG BÊ TRUYỆN ĐI NƠI KHÁC ⚠
    
    Đừng tăng sức lực lao động của tui nhập những list phát âm mang tên tạo ra tổn hại tui đại loại như "Edit dở vl" bla bla...
    
    Toi khong biết giờ Trung cho nên vì thế bạn dạng edit này chỉ trúng kể từ 60-80% thoi.
    
    Bản beta chỉ được update có một không hai bên trên WATTPAD, phát âm ở đoạn không giống thấy thiếu thốn hoặc thấy câu kể từ thiểu năng thì chớ bảo sao tôi ko nhắc.
    
    Nếu như quý khách thấy tui với sơ sót gì thì tất cả chúng ta hãy ngừng hoạt động nhẹ dịu khuyên bảo nhau, van lơn chớ tế tui lên cfs, tui xợ hãi lắm :((