ôm chặt bắp đùi nhân vật phản diện

  • Reads 773,115
  • Votes 48,184
  • Parts 86

Complete, First published Mar 10, 2020

Bạn đang xem: ôm chặt bắp đùi nhân vật phản diện

Table of contents

  • Sat, Mar 14, 2020

  • Thu, Mar 19, 2020

  • Sun, Mar 22, 2020

  • 4. Tiệc sinh nhật ở Đường gia

    Wed, Mar 25, 2020

  • Thu, Mar 26, 2020

  • Sat, Mar 28, 2020

  • Sun, Mar 29, 2020

  • Sun, Mar 29, 2020

  • Sun, Mar 29, 2020

  • Mon, Mar 30, 2020

  • Tue, Mar 31, 2020

  • Wed, Apr 1, 2020

  • Thu, Apr 2, 2020

  • 14. Rèn luyện thời mạt thế

    Thu, Apr 2, 2020

  • 15. Nội dung thứ nhất thay cho đổi

    Sat, Apr 4, 2020

  • Sun, Apr 5, 2020

  • Tue, Apr 7, 2020

  • 18. tổ ấm tương thân thiết tương ái

    Thu, Apr 9, 2020

  • Sat, Apr 11, 2020

  • Thu, Apr 16, 2020

  • Sun, Apr 19, 2020

  • Tue, Apr 21, 2020

  • Fri, Apr 24, 2020

  • Wed, Apr 29, 2020

  • Sun, May 3, 2020

  • Fri, May 8, 2020

  • Wed, May 13, 2020

  • Sat, May 16, 2020

  • Mon, May 18, 2020

  • Wed, May trăng tròn, 2020

  • Fri, May 22, 2020

  • Mon, May 25, 2020

  • Mon, May 25, 2020

  • Wed, May 27, 2020

  • Fri, May 29, 2020

  • Fri, May 29, 2020

  • Wed, Jun 3, 2020

  • Wed, Jun 3, 2020

  • Sun, Jun 7, 2020

  • Tue, Jun 9, 2020

  • Tue, Jun 9, 2020

  • Fri, Jun 12, 2020

  • Fri, Jun 12, 2020

  • Fri, Jun 12, 2020

    Xem thêm: truyện vụng trộm

  • Mon, Jun 15, 2020

  • Mon, Jun 15, 2020

  • 47. Anh em Trịnh Thanh Quang

    Thu, Jun 18, 2020

  • Thu, Jun 18, 2020

  • Sat, Jun trăng tròn, 2020

  • Sat, Jun trăng tròn, 2020

  • Sat, Jun trăng tròn, 2020

  • 52. Tinh bắt bẻ hệ hỏa cấp cho 2

    Sat, Jun trăng tròn, 2020

  • Wed, Jun 24, 2020

  • Wed, Jun 24, 2020

  • 55. Vợ ông xã Phùng An Bang

    Sat, Jun 27, 2020

  • Sat, Jun 27, 2020

  • Mon, Jun 29, 2020

  • Mon, Jun 29, 2020

  • Thu, Jul 2, 2020

  • Thu, Jul 2, 2020

  • Sat, Jul 4, 2020

  • Mon, Jul 6, 2020

  • Mon, Jul 6, 2020

  • 64. Thỉnh cầu của Trịnh Thanh Quang

    Wed, Jul 8, 2020

  • Wed, Jul 8, 2020

  • Fri, Jul 10, 2020

  • Fri, Jul 10, 2020

  • Mon, Jul 13, 2020

  • Mon, Jul 13, 2020

  • Wed, Jul 15, 2020

  • Wed, Jul 15, 2020

  • Fri, Jul 17, 2020

  • Fri, Jul 17, 2020

  • Sun, Jul 19, 2020

  • Mon, Jul trăng tròn, 2020

  • Tue, Jul 21, 2020

  • Thu, Jul 23, 2020

  • 78. Nhược điểm chí tử của hắn

    Fri, Jul 24, 2020

  • Sun, Jul 26, 2020

  • Mon, Jul 27, 2020

  • Tue, Jul 28, 2020

  • Wed, Jul 29, 2020

  • Thu, Jul 30, 2020

  • Fri, Jul 31, 2020

  • 85. Không vâng lệnh ước định

    Fri, Jul 31, 2020

    Xem thêm: một thai bốn bảo mommy bà trùm cưng chiều vô đối

  • 86. Chớp đôi mắt vạn năm (Kết)

    Fri, Jul 31, 2020

Lời editor:  14/3/2020
    Tình hình rất rất ư là tình hình là, dịch nhức Corona Vũ Hán đang được tràn ngập từng toàn cầu :( 
    Đột nhiên bản thân nghĩ về cho tới những mẩu chuyện thời mạt thế.
    Vậy là... Đào hố mới!
    Mong quý khách được bình yên! Yêu yêu thương...
    ===
    
    "Ôm chặt bắp đùi hero phản diện"
    Tác giả: Thái Uyển
    Bản gốc: [hoàn] 86 chương
    Nguồn: wikidich
    Editor: Cutimap
    
    Văn án:
    Lâm Hiểu đùng một cái xuyên việt cho tới một cuốn sách mạt thế đang được đăng thân thiết chừng ko kết đôn đốc, cô trở nên một vật quyết tử phái nữ phụ, xuất hiện tại ko cho tới tía, tư chương đã trở nên vài ba phái mạnh nhân ngán ghét bỏ tuy nhiên chống gian giảo cho tới bị tiêu diệt. Đối mặt mũi với miếng toàn cầu mờ mịt như vậy này, Lâm Hiểu không tồn tại lựa lựa chọn nào là không giống tuy nhiên đành cần ôm chặt bắp đùi hero trùm cuối phản diện, nhằm ở mạt thế hoàn toàn có thể sinh sống càng lâu càng đảm bảo chất lượng. 
    Đây là mẩu chuyện về một người phụ phái nữ thông thường sinh sống ở bên cạnh trùm cuối thay đổi thái, ra làm sao để sở hữu được tình thương, thuận tiện cứu giúp vớt toàn cầu.
    Nội dung nhãn hiệu: Mạt thế
    Nhân vật chính: Lâm Hiểu, Đường Thiên Dật ┃ vai phụ: Hứa Nhan
    Nữ chính: một người phụ phái nữ vô nằm trong thông thường, không tồn tại bàn tay vàng, ko cần phái nữ cường tuy nhiên cũng ko cần bánh bèo.
    Nam chính: hắc hóa trở nên trùm cuối phản diện, thiệt phản diện nha!
    
    ===
    Editor: Tiêu đề những chương là vì bản thân tự động bịa nha, cảm nhận thấy đem title thì truyện dễ dàng bám theo dõi rộng lớn.

#174hiệnđại