nữ phụ chia tay hằng ngày

  • Reads 3,329,838
  • Votes 209,237
  • Parts 133

Complete, First published Jul 13, 2019

Bạn đang xem: nữ phụ chia tay hằng ngày

Table of contents

  • Sat, Jul 13, 2019

  • Mon, Jul 15, 2019

  • Thu, Aug 1, 2019

  • Thu, Aug 1, 2019

  • Tue, Aug 27, 2019

  • Tue, Aug 27, 2019

  • Fri, Aug 30, 2019

  • Sat, Aug 31, 2019

  • Sat, Aug 31, 2019

  • Sat, Aug 31, 2019

  • Sun, Sep 1, 2019

  • Sat, Sep 7, 2019

  • Sat, Sep 7, 2019

  • Thu, Sep 12, 2019

  • Fri, Sep 13, 2019

  • Mon, Sep 16, 2019

  • Wed, Sep 18, 2019

  • Fri, Sep 27, 2019

  • Sat, Dec 21, 2019

  • Sat, Dec 21, 2019

  • Sat, Dec 21, 2019

  • Sun, Jan 19, 2020

  • Sun, Jan 19, 2020

  • Sun, Jan 19, 2020

  • Wed, Jan 22, 2020

  • Wed, Jan 22, 2020

  • Thu, Feb đôi mươi, 2020

  • Thu, Feb đôi mươi, 2020

  • Thu, Feb đôi mươi, 2020

  • Thu, Feb đôi mươi, 2020

  • Wed, Mar 4, 2020

  • Thu, Mar 5, 2020

  • Fri, Mar 6, 2020

  • Fri, Mar 6, 2020

  • Sat, Mar 7, 2020

  • Sun, Mar 8, 2020

  • Sun, Mar 8, 2020

  • Mon, Mar 9, 2020

  • Mon, Mar 9, 2020

  • Mon, Mar 9, 2020

  • Tue, Mar 10, 2020

  • Tue, Mar 10, 2020

  • Wed, Mar 11, 2020

  • Wed, Mar 11, 2020

  • Thu, Mar 12, 2020

  • Thu, Mar 12, 2020

  • Fri, Mar 13, 2020

  • Sat, Mar 14, 2020

  • Sat, Mar 14, 2020

  • Sun, Mar 15, 2020

  • Mon, Mar 16, 2020

  • Mon, Mar 16, 2020

  • Tue, Mar 17, 2020

  • Wed, Mar 18, 2020

  • Thu, Mar 19, 2020

  • Fri, Mar đôi mươi, 2020

  • Sat, Mar 21, 2020

  • Sun, Mar 22, 2020

  • Sun, Mar 22, 2020

  • Mon, Mar 23, 2020

  • Tue, Mar 24, 2020

  • Wed, Mar 25, 2020

  • Thu, Mar 26, 2020

  • Fri, Mar 27, 2020

  • Sat, Mar 28, 2020

  • Sun, Mar 29, 2020

    Xem thêm: bá đạo tổng tài cậu ấy mang cầu chạy

  • Sun, Mar 29, 2020

  • Mon, Mar 30, 2020

  • Mon, Mar 30, 2020

  • Tue, Mar 31, 2020

  • Wed, Apr 1, 2020

  • Thu, Apr 2, 2020

  • Thu, Apr 2, 2020

  • Thu, Apr 2, 2020

  • Fri, Apr 3, 2020

  • Sat, Apr 4, 2020

  • Sun, Apr 5, 2020

  • Sun, Apr 5, 2020

  • Mon, Apr 6, 2020

  • Tue, Apr 7, 2020

  • Wed, Apr 8, 2020

  • Thu, Apr 9, 2020

  • Thu, Apr 9, 2020

  • Fri, Apr 10, 2020

  • Sat, Apr 11, 2020

  • Sun, Apr 12, 2020

  • Mon, Apr 13, 2020

  • Tue, Apr 14, 2020

  • Wed, Apr 15, 2020

  • Wed, Apr 15, 2020

  • Thu, Apr 16, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Sat, Apr 18, 2020

  • Sun, Apr 19, 2020

  • Sun, Apr 19, 2020

  • Mon, Apr đôi mươi, 2020

  • Tue, Apr 21, 2020

  • Wed, Apr 22, 2020

  • Thu, Apr 23, 2020

  • Fri, Apr 24, 2020

  • Sat, Apr 25, 2020

  • Sun, Apr 26, 2020

  • Mon, Apr 27, 2020

  • Mon, Apr 27, 2020

  • Tue, Apr 28, 2020

  • Wed, Apr 29, 2020

  • Thu, Apr 30, 2020

  • Thu, Apr 30, 2020

  • Fri, May 1, 2020

  • Fri, May 1, 2020

  • Sat, May 2, 2020

  • Sun, May 3, 2020

  • Mon, May 4, 2020

  • Tue, May 5, 2020

  • Wed, May 6, 2020

  • Thu, May 7, 2020

  • Fri, May 8, 2020

  • Fri, May 8, 2020

  • Fri, May 8, 2020

  • Fri, May 8, 2020

  • Wed, May 13, 2020

  • Wed, May 13, 2020

  • Wed, May 13, 2020

  • Wed, May 13, 2020

  • Wed, May 13, 2020

  • Fri, May 15, 2020

  • Sat, May 16, 2020

  • Sun, May 17, 2020

  • Mon, May 18, 2020

  • Tue, May 19, 2020

  • Thu, May 21, 2020

    Xem thêm: truyện tu la vũ thần

  • Thu, May 21, 2020

  • Thu, May 21, 2020

Tên truyện: Nữ phụ chia ly hằng ngày
    
    Tên gốc: 穿书之女配的分手日常
    
    Tác giả: domain authority Thanh Oa
    
    Editor: Tiểu Vũ
    
    Bìa: thay cho ngày 17/9/2020, vì thế chúng ta @MuVanh xinh gái des
    
    Nguồn: Tấn Giang, tangthuvien, wikidich...
    
    Tình trạng raw: Hoàn (132 chương)
    
    Tình trạng edit: Hoàn
    
    13/07/2019 - 21/05/2020
    ------------------------------------------------------
    Văn án:
    
    Sau Lúc La Thiến xuyên thư, phát triển thành một nữ giới phụ ác nghiệt thì cô vô cùng không thích đi kiếm đàng bị tiêu diệt. Hàng ngày cô đều thom thóp lo phiền kinh hoảng mong chờ việc lùi thân ái thành công xuất sắc rồi đi làm việc Bao Tô Bà (*).
    
    (*) Bao Tô Bà: hero nhập phim Tuyệt đỉnh Kungfu của Châu Tinh Trì, là bà ngôi nhà của một mặt hàng những chống trọ mang lại mướn. La Thiến muốn làm mua sắm ngôi nhà rồi mang lại mướn như Bao Tô Bà =)))
    
    Thứ nhất, cô ngồi đợi nữ giới chủ yếu xuất hiện tại.
    
    Sau bại liệt, cô ngồi đợi tình thương của nam giới nữ giới chủ yếu hưng phấn.
    
    Tiếp cho tới, cô ngồi đợi nam giới nữ giới chủ yếu chia ly.
    
    Cuối nằm trong là ngồi đợi nam giới nữ giới chủ yếu gương vỡ lại lành lặn, mừng sướng niềm hạnh phúc, kết duyên sinh con cái, happy ending.
    
    Kết ngược thì sao chứ? Sao lại trở thành cô và nam giới chủ yếu sinh em bé nhỏ rồi? La Thiến mung lung, rốt cuộc là cô tính sai bước nào?
    
    Chú ý:
    
    1. Nữ chủ yếu (La Thiến) ko uy lực, là một trong nữ giới chủ yếu thông thường, thông thường, thông thường.
    
    2. Là ngọt văn, tuy nhiên vẫn đang còn một ít uẩn khúc.

#96sung