nhật ký theo đuổi vợ của chàng đầu bếp

  • Reads 768,745
  • Votes 28,059
  • Parts 68

Complete, First published Dec 12, 2017

Bạn đang xem: nhật ký theo đuổi vợ của chàng đầu bếp

Table of contents

  • Chương 1: Quần lót cao giá.

    Mon, Jan 1, 2018

  • Tue, Jan 2, 2018

  • Wed, Jan 3, 2018

  • Thu, Jan 4, 2018

  • Chương 5: Thói thân quen nghề nghiệp và công việc.

    Fri, Jan 5, 2018

  • Sat, Jan 6, 2018

  • Sun, Jan 7, 2018

  • Chương 8: Giao dịch lắc tiện nghi ngờ.

    Mon, Jan 8, 2018

  • Tue, Jan 9, 2018

  • Wed, Jan 10, 2018

  • Thu, Jan 11, 2018

  • Fri, Jan 12, 2018

  • Sat, Jan 13, 2018

  • Chương 14: Anh hùng cứu vãn Hotgirl.

    Mon, Jan 15, 2018

  • Chương 15: Không sở hữu phản xạ.

    Tue, Jan 16, 2018

  • Chương 16: Vật thực nghiệm.

    Thu, Jan 18, 2018

  • Sat, Jan trăng tròn, 2018

  • Chương 18: Gây chuyện ở tiệc cưới.

    Sat, Jan trăng tròn, 2018

  • Sun, Jan 21, 2018

  • Sun, Jan 21, 2018

  • Mon, Jan 22, 2018

  • Mon, Jan 22, 2018

  • Chương 23: Ngắm mặt mũi trời lặn.

    Tue, Jan 23, 2018

  • Tue, Jan 23, 2018

  • Wed, Jan 24, 2018

  • Wed, Jan 24, 2018

  • Chương 27: Trời sinh một đôi

    Thu, Jan 25, 2018

  • Chương 28: Đổi điểm thao tác làm việc

    Thu, Jan 25, 2018

  • Fri, Jan 26, 2018

  • Fri, Jan 26, 2018

  • Sat, Jan 27, 2018

  • Chương 32: Khách ko mời mọc nhưng mà đến

    Sat, Jan 27, 2018

    Xem thêm: tối cường võ hồn hệ thống

  • Sat, Jan 27, 2018

  • Chương 34: Nửa bình tương ớt cay

    Sat, Jan 27, 2018

  • Sat, Jan 27, 2018

  • Sun, Jan 28, 2018

  • Sun, Jan 28, 2018

  • Sun, Jan 28, 2018

  • Chương 39: Phẩm hóa học vô lương

    Sun, Jan 28, 2018

  • Sun, Jan 28, 2018

  • Mon, Jan 29, 2018

  • Mon, Jan 29, 2018

  • Mon, Jan 29, 2018

  • Mon, Jan 29, 2018

  • Mon, Jan 29, 2018

  • Tue, Jan 30, 2018

  • Chương 47: Phiên nước ngoài xen nhập

    Tue, Jan 30, 2018

  • Tue, Jan 30, 2018

  • Tue, Jan 30, 2018

  • Tue, Jan 30, 2018

  • Wed, Jan 31, 2018

  • Wed, Jan 31, 2018

  • Chương 53: Một ngày tệ hại

    Wed, Jan 31, 2018

  • Wed, Jan 31, 2018

  • Wed, Jan 31, 2018

  • Thu, Feb 1, 2018

  • Chương 57: Anh trai em gái

    Thu, Feb 1, 2018

  • Thu, Feb 1, 2018

  • Thu, Feb 1, 2018

  • Thu, Feb 1, 2018

  • Chương 61: Bản hóa học con trai

    Fri, Feb 2, 2018

  • Fri, Feb 2, 2018

  • Fri, Feb 2, 2018

  • Fri, Feb 2, 2018

  • Chương 65: Ngoại truyện 1

    Fri, Feb 2, 2018

  • Chương 66: Ngoại truyện 2

    Fri, Feb 2, 2018

  • Chương 67: Ngoại truyện 3

    Xem thêm: thập niên 70 nàng dâu may mắn

    Fri, Feb 2, 2018

  • Sat, Feb 3, 2018

•Nguyên tác: Trù thần truy thê ký.
    •Tác giả: Yên Bán Căn.
    •Độ dài: 64 chương + 3 nước ngoài truyện.
    •Thể loại: Hiện đại, ngọt văn, khu đô thị tơ duyên, 1 vs 1. 
    •Nguồn: Cung quảng hằng.
    •Văn án:  
    
    +Trước Lúc kết hôn: Trình Dật Tu ở nhập đôi mắt Giang Hạ, to lớn đẹp mắt trai, trở nên thục chững chàng, tài nấu nướng nướng tinh ranh xảo. Đối với người cùng cơ quan hòa ái dễ dàng ngay gần, so với bè bạn sở hữu tình sở hữu nghĩa, so với cô dịu dàng êm ả chở che tựa như là trân bảo. Nhưng nhưng mà sau khoản thời gian kết duyên, Giang Hạ mới nhất vạc hiện nay, toàn bộ đều là giả! Giả! Anh căn bạn dạng đó là sói group lốt rán. 
    
    +Sau Lúc kết hôn: 
    
    -Giang Hạ: Chồng à! em mong muốn ăn sườn xào chua ngọt. 
    
    -Trình Dật Tu: Cái tê liệt thì giá bán khá vướng một ít, giá cả là chục phen thơm thâm thúy đích chi tiêu chuẩn chỉnh... vì thế em là bà xã của anh ý, vì thế anh hạn chế 10% cho tới em. 
    
    •Nhân vật chính: Giang Hạ, Trình Dật Tu. •Vai phụ: Những anh hùng không giống.
    
    P/s: cỗ này sẽ không cần tự động Pi edit, vì thế Pi tiếp tục gọi và cảm nhận thấy mến cỗ này nên mong muốn đem về trên đây đăng ra mắt cho tới chúng ta chưa chắc chắn, và nhằm chúng ta dễ dàng chuyên chở về gọi rộng lớn. Nếu căn nhà mối cung cấp lắc đầu hoàn toàn có thể contact với bản thân, bản thân hoàn toàn có thể gỡ xuống. Thân ái!

#915hiệnđại