nam gia hữu ngọc

  • Reads 213,481
  • Votes 17,686
  • Parts 96

Complete, First published Sep 28, 2022

Bạn đang xem: nam gia hữu ngọc

Table of contents

  • Wed, Sep 28, 2022

  • Chương 02. Tiểu Ngọc căn nhà chúng ta Ban

    Wed, Sep 28, 2022

  • Thu, Sep 29, 2022

  • Chương 04. Không được nom Nam Nam

    Thu, Sep 29, 2022

  • Chương 05. Tôi ko thương em nữa

    Fri, Sep 30, 2022

  • Fri, Sep 30, 2022

  • Chương 07. Không biết xấu xa hổ

    Sat, Oct 1, 2022

  • Sat, Oct 1, 2022

  • Chương 09. Tình yêu thương đơn thuần

    Sun, Oct 2, 2022

  • Chương 10. Cậu đẹp nhất trai xứng đáng thương quá

    Sun, Oct 2, 2022

  • Chương 11. Nhân viên chở che người sử dụng Tiểu Ngọc

    Mon, Oct 3, 2022

  • Mon, Oct 3, 2022

  • Chương 13. Là anh mọi người tôi đấy

    Tue, Oct 4, 2022

  • Tue, Oct 4, 2022

  • Chương 15. Cắt đứt quan tiền hệ

    Wed, Oct 5, 2022

  • Chương 16. Thế giới thay cho đổi

    Wed, Oct 5, 2022

  • Chương 17. Đi thăm hỏi ông nội

    Thu, Oct 6, 2022

  • Thu, Oct 6, 2022

  • Chương 19. Gian số 03 khu vực Ngọc Thạch

    Fri, Oct 7, 2022

  • Fri, Oct 7, 2022

  • Chương 21. Lại trông thấy con cái cua

    Sat, Oct 8, 2022

  • Chương 22. Học chạm trổ vi mô

    Sat, Oct 8, 2022

  • Chương 23. Lòng tao như sứ

    Sun, Oct 9, 2022

  • Chương 24. Bách Tây ngủ học

    Sun, Oct 9, 2022

  • Mon, Oct 10, 2022

  • Chương 26. Phùng Thiếu Hiên

    Mon, Oct 10, 2022

  • Tue, Oct 11, 2022

  • Chương 28. Lại là Bách Tây Tue, Oct 11, 2022
  • Wed, Oct 12, 2022

  • Wed, Oct 12, 2022

  • Chương 31. Bàn giấy chuyện thực hiện ăn

    Thu, Oct 13, 2022

  • Chương 32. Bách Tây và Bách Bắc

    Thu, Oct 13, 2022

  • Fri, Oct 14, 2022

  • Fri, Oct 14, 2022

  • Chương 35. Người rộng lớn gặp gỡ mặt

    Sat, Oct 15, 2022

  • Sat, Oct 15, 2022

  • Sun, Oct 16, 2022

  • Chương 38. Cô nó tá mặt mày tròn

    Sun, Oct 16, 2022

  • Mon, Oct 17, 2022

  • Mon, Oct 17, 2022

  • Chương 41. Phùng Thiếu Hiên?

    Tue, Oct 18, 2022

  • Chương 42. Bách Đông rời khỏi nước ngoài

    Tue, Oct 18, 2022

  • Wed, Oct 19, 2022

  • Chương 44. Định ngày hít lễ

    Wed, Oct 19, 2022

    Xem thêm: Bóng Đá Trực Tuyến Trải Nghiệm Từng Khoảnh Khắc Đỉnh Cao

  • Thu, Oct trăng tròn, 2022

  • Thu, Oct trăng tròn, 2022

  • Fri, Oct 21, 2022

  • Chương 48. Triển lãm đồ vật án

    Fri, Oct 21, 2022

  • Sat, Oct 22, 2022

  • Chương 50. Follow lẫn lộn nhau

    Sat, Oct 22, 2022

  • Sun, Oct 23, 2022

  • Chương 52. Đẹp trai phân phát khóc

    Sun, Oct 23, 2022

  • Chương 53. Hai người anh trai

    Mon, Oct 24, 2022

  • Mon, Oct 24, 2022

  • Tue, Oct 25, 2022

  • Tue, Oct 25, 2022

  • Chương 57. Bánh trứng và tửu cụ

    Wed, Oct 26, 2022

  • Chương 58. Biệt thự số 11

    Wed, Oct 26, 2022

  • Chương 59. Cửa mặt hàng ngọc khí

    Thu, Oct 27, 2022

  • Thu, Oct 27, 2022

  • Fri, Oct 28, 2022

  • Fri, Oct 28, 2022

  • Sat, Oct 29, 2022

  • Sat, Oct 29, 2022

  • Sun, Oct 30, 2022

  • Sun, Oct 30, 2022

  • Chương 67. Dáng vẻ tuần tuần trăng mật nên sở hữu (1)

    Mon, Oct 31, 2022

  • Chương 68. Dáng vẻ tuần tuần trăng mật nên sở hữu (2) Mon, Oct 31, 2022
  • Chương 69. Dáng vẻ tuần tuần trăng mật nên sở hữu (3)

    Tue, Nov 1, 2022

  • Tue, Nov 1, 2022

  • Chương 71. Đóng siêu thị (1)

    Wed, Nov 2, 2022

  • Chương 72. Đóng siêu thị (2)

    Wed, Nov 2, 2022

  • Thu, Nov 3, 2022

  • Thu, Nov 3, 2022

  • Chương 75. Chiến giành giật giá buốt đơn phương

    Fri, Nov 4, 2022

  • Fri, Nov 4, 2022

  • Sat, Nov 5, 2022

  • Chương 78. Dịch Thiếu Dũng

    Sat, Nov 5, 2022

  • Chương 79. Đại chiến Weibo

    Sun, Nov 6, 2022

  • Chương 80. Đại chiến tiếp theo

    Sun, Nov 6, 2022

  • Mon, Nov 7, 2022

  • Mon, Nov 7, 2022

  • Chương 83. Vết nứt và đốm đen Tue, Nov 8, 2022
  • Tue, Nov 8, 2022

  • Wed, Nov 9, 2022

  • Chương 86. Hội đấu giá chỉ kết thúc

    Wed, Nov 9, 2022

  • Chương 87. Tiệc khánh công

    Thu, Nov 10, 2022

  • Thu, Nov 10, 2022

  • Thu, Nov 10, 2022

  • Thu, Nov 10, 2022

  • Chương 91. Khai trương chống thực hiện việc

    Thu, Nov 10, 2022

  • Chương 92. Ra quốc tế thi đua đấu

    Thu, Nov 10, 2022

  • Thu, Nov 10, 2022

    Xem thêm: nụ hôn cháy bỏng

  • Wed, Nov 16, 2022

  • Thu, Nov 17, 2022

  • Thu, Nov 17, 2022

Tác giả: Bất Hội Hạ Kỳ
    Thể loại: Nguyên quý phái, Đam mỹ, Hiện đại, HE, Tình cảm, Ngọt sủng, Cẩu huyết, Sảng văn
    
    Bách Nam nghe theo đuổi bố trí của thân phụ u nuôi cút coi đôi mắt trình làng, ko ngờ kể từ bại liệt về sau cởi rời khỏi góc cửa toàn cầu mới nhất, gì nhỉ... đối tượng người sử dụng coi đôi mắt "vừa gặp gỡ đang được yêu" bản thân sao?
    
    # Đối tượng coi đôi mắt yêu thương thì thầm tui #
    
    # Tiểu thụ trong nhà bản thân bị coi như người vô hình dung gặp gỡ được ông xã uy tranh bị phách bảo phủ #
    
    # Tính tình ông xã căn nhà tui dường như khá tương tự học viên tè học tập, làm thế nào trên đây, online hóng, vội vàng #
    
    thạo BJD không? thạo đồ vật handmade không? thạo rối mộc không? thạo đồ vật gốm sứ không? Đúng vậy, việc làm của tè thụ là làm những công việc đặc điểm này.
    
    thạo bao nhiêu khoản đồ vật quý tự khắc bởi ngọc không? thạo phỉ thúy không? thạo thế này gọi là huỷ của chạm trổ ngọc rồi vứt cút như nghịch tặc đá viên không? Đúng vậy, việc làm của tè công là làm những công việc đặc điểm này.
    
    CP: Bách Nam (thụ)  x Ban Ngọc (công)
    Edit: Leia
    Lời tác giả: Ngọt văn, vì thế toàn cỗ văn tàng trữ của tôi tổn thất không còn rồi nên mới nhất viết lách một cỗ và lắng đọng nho nhỏ thế này, cảm ơn các bạn chất lượng hùn tôi thực hiện bìa, thương iu.
    
    ----------
    
    Tóm tắt truyện: Con trai nuôi căn nhà cung cấp vàng hò hẹn với nam nhi cưng ông cung cấp ngọc, một cỗ truyện sặc mùi hương thổ hào.
    
    Editor lý giải tựa đề một chút: "Nam Gia Hữu Ngọc" là tên gọi cửa hàng online bởi thụ đặt điều sau thời điểm gặp gỡ công, ý nghĩa sâu sắc phiên phiến là "trong căn nhà anh Nam sở hữu viên ngọc quý" - tức là Tiểu Ngọc đó~
    
    Chuyển ngữ phi thương nghiệp, chưa tồn tại sự đồng ý của người sáng tác, ko đúng mực 100%. Vui lòng ko repost. Truyện chỉ đăng lên bên trên w.a.t.t-p.a.d.leia_gardenia và WP.