một đời nắm tay

  • Reads 417,728
  • Votes 12,791
  • Parts 59

Complete, First published Jul 21, 2021

Bạn đang xem: một đời nắm tay

Table of contents

  • Mon, Sep trăng tròn, 2021

  • Mon, Sep trăng tròn, 2021

  • Mon, Sep trăng tròn, 2021

  • Fri, Sep 24, 2021

  • Mon, Sep 27, 2021

  • Fri, Oct 1, 2021

  • Mon, Oct 4, 2021

  • Fri, Oct 8, 2021

  • Mon, Oct 11, 2021

  • Fri, Oct 15, 2021

  • Mon, Oct 18, 2021

  • Fri, Oct 22, 2021

  • Chương 13: Tâm trạng ko tốt?

    Mon, Oct 25, 2021

  • Fri, Oct 29, 2021

  • Chương 15: Người tôi đợi đang được quay trở lại.

    Mon, Nov 1, 2021

  • Fri, Nov 5, 2021

  • Mon, Nov 8, 2021

  • Fri, Nov 12, 2021

  • Mon, Nov 15, 2021

  • Chương 20: Văn chống play?

    Wed, Nov 17, 2021

  • Fri, Nov 19, 2021

  • Mon, Nov 22, 2021

  • Fri, Nov 26, 2021

  • Mon, Nov 29, 2021

  • Fri, Dec 3, 2021

  • Mon, Dec 6, 2021

  • Fri, Dec 10, 2021

  • Mon, Dec 13, 2021

  • Fri, Dec 17, 2021

  • Mon, Dec trăng tròn, 2021

  • Fri, Dec 24, 2021

  • Chương 32: Công tư phân minh?

    Mon, Dec 27, 2021

  • Fri, Dec 31, 2021

    Xem thêm: nữ y về thời loạn

  • Mon, Jan 3, 2022

  • Fri, Jan 7, 2022

  • Mon, Jan 10, 2022

  • Fri, Jan 14, 2022

  • Mon, Jan 17, 2022

  • Chương 39: Trì Tĩnh, em với chuyện giấu quanh anh

    Fri, Jan 21, 2022

  • Chương 40: Tính cho tới chuyện kết duyên chưa?

    Mon, Jan 24, 2022

  • Chương 41: Đã xẩy ra chuyện gì?

    Fri, Jan 28, 2022

  • Chương 42: Xin lỗi, anh đang được cho tới trễ

    Fri, Feb 4, 2022

  • Chương 43: Ngủ ko được?

    Sun, Feb 6, 2022

  • Mon, Feb 7, 2022

  • Fri, Feb 11, 2022

  • Mon, Feb 14, 2022

  • Chương 47: Tình hình sao rồi?

    Fri, Feb 18, 2022

  • Chương 48: Món nợ ân tình nên trả

    Mon, Feb 21, 2022

  • Chương 49: Gánh nặng nề nhập lòng

    Sat, Feb 26, 2022

  • Mon, Mar 7, 2022

  • Chương 51: Phiên nước ngoài của Lương Duệ Tư

    Fri, Mar 11, 2022

  • Chương 52: Thông cáo báo chí

    Mon, Mar 14, 2022

  • Fri, Mar 18, 2022

  • Mon, Mar 21, 2022

  • Chương 55: Truy cứu vớt trách móc nhiệm

    Fri, Mar 25, 2022

  • Mon, Mar 28, 2022

  • Chương 57: Thông gia gặp gỡ nhau

    Fri, Apr 1, 2022

  • Chương 58: Hoàn chủ yếu văn

    Xem thêm: bạn chanh truyện full

    Mon, Apr 4, 2022

  • Sat, Apr 9, 2022

•Tên truyện: Một Đời Nắm Tay
    
    •Tên gốc: 栽你手里一辈子
    
    •Tác giả: Cận Hoài
    
    •Số chương: 59 chương (58 chủ yếu văn + 1PN)
    
    •Thể loại: Đô thị tơ duyên, gương vỡ lại lành lặn, HE.
    
    •Editor: Chanh
    
    Nữ pha chế nước hoa xinh đẹp mắt x trùm cuối hẹp hòi thiếu hụt đòn
    
    Văn án:
    
    Trì Tĩnh hoàn toàn có thể ghi nhớ kỹ rộng lớn một ngàn mùi hương hương thơm, bất kể là mùi hương cô mến hay là không.
    Duy có duy nhất một loại đang được xung khắc thâm thúy nhập tận xương tủy, chọc mang đến tim phổi cô ngứa ngáy khó chịu, ham muốn quên tuy nhiên ko thể quên được.
    Thư Luật thả lỏng cà vạt: "Thật rời khỏi, anh mến em sử dụng cách tiếp nhằm ghi nhớ kỹ về anh rộng lớn."
    
    **
    Thư Luật là kẻ đứng đầu Thư thị, không những phúc hắc hoặc ghi thù oán mà còn phải sát trừng trị quyết đoán.
    Giới thiệu sơ lược: "Điều tuyệt hảo nhất nhập đời đó là được nằm trong người bản thân yêu thương Tột Đỉnh."
    
    **
    Lưu ý trước lúc nhảy hố:
    1. Nam to hơn phái nữ 6 tuổi tác, ngôn tình là chủ yếu, ko tăng cấp cao siêu.
    2. Về phần nước hoa, người sáng tác thiếu hụt có tính chuyên nghiệp, editor cũng vậy.
    3.  Tiêu đề từng chương bởi editor tự động bịa đặt, kể từ chối những đả kích cá thể, chúc chúng ta hiểu truyện hạnh phúc.
    Truyện chỉ được đăng bên trên wattpad tiemnhakeo

#12boss