lời thì thầm trao em

  • Reads 262,952
  • Votes 13,704
  • Parts 54

Complete, First published Aug 29, 2019

Bạn đang xem: lời thì thầm trao em

Table of contents

  • Thu, Aug 29, 2019

  • Sun, Sep 1, 2019

  • Fri, Sep 13, 2019

  • Thu, Sep 19, 2019

  • Sun, Sep 22, 2019

  • Sun, Sep 29, 2019

  • Fri, Oct 4, 2019

  • Sun, Oct 6, 2019

  • Sun, Oct 13, 2019

  • Sun, Oct 13, 2019

  • Mon, Oct 21, 2019

  • Mon, Oct 28, 2019

  • Sun, Nov 3, 2019

  • Sun, Nov 3, 2019

  • Thu, Nov 7, 2019

  • Sun, Nov 17, 2019

  • Sun, Nov 17, 2019

  • Sun, Nov 17, 2019

  • Mon, Nov 25, 2019

  • Mon, Nov 25, 2019

  • Sun, Dec 1, 2019

  • Sun, Dec 1, 2019

  • Sun, Dec 8, 2019

  • Sun, Dec 8, 2019

  • Sun, Dec 15, 2019

  • Sun, Dec 15, 2019

    Xem thêm: cố hề hề và doãn tư thần full

  • Thu, Dec 19, 2019

  • Thu, Dec 19, 2019

  • Thu, Dec 26, 2019

  • Sun, Dec 29, 2019

  • Wed, Jan 1, 2020

  • Wed, Jan 1, 2020

  • Fri, Jan 3, 2020

  • Sun, Jan 5, 2020

  • Wed, Jan 8, 2020

  • Sun, Jan 12, 2020

  • Thu, Jan 16, 2020

  • Sun, Jan 19, 2020

  • Sun, Jan 19, 2020

  • Thu, Jan 23, 2020

  • Thu, Jan 23, 2020

  • Wed, Jan 29, 2020

  • Sun, Feb 9, 2020

  • Sun, Feb 9, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Sun, Feb 23, 2020

  • Sun, Feb 23, 2020

  • Thu, Feb 27, 2020

  • Sun, Mar 1, 2020

  • Wed, Mar 4, 2020

  • Wed, Mar 4, 2020

    Xem thêm: sự trả thù của vương phi

  • Fri, Mar 6, 2020

  • Sun, Mar 8, 2020

LỜI THÌ THẦM TRAO EM
    
    Tác giả: Kiều Diêu 
    Edit: Đảo Gấu Mập
    Thể loại: Thanh xuân vườn trường
    Độ dài: 53 tuổi hạc xuân xanh
    Tình trạng: trả thành
    
    ------
    
    VĂN ÁN: cảm ơn ngôi nhà Rainy đang được cho chính bản thân lấy văn án, gần giống đang được tìm ra một truyện quá ư là xinh tươi aaa~~~~~~
    
    Trình Âm quí thằng bạn nằm trong bàn Trần Nhiên đang được lâu tuy nhiên không đủ can đảm thổ lộ, câu "Tớ quí cậu" là kín đáo được chôn thâm thúy tận lòng lòng cô tuy nhiên lại thông thường xuyên ko dằn nổi nhưng mà ham muốn thốt rời khỏi.
    
    Trình Âm: "Trần Nhiên, tớ bảo nhỏ cậu nghe điều này."
    
    Trần Nhiên vô cùng kết hợp nhích lại gần: "Cái gì?"
    
    Trình Âm mặt mày đỏ ối phừng phừng, tim đập thình thịch, câu nói. rời khỏi cho tới mồm phát triển thành thành: "Cậu ko kéo khóa quần."
    
    Trần Nhiên: "?"
    
    Sau cơ số phen "nói nhỏ" vô vị loại này ngày càng nhiều, Trần Nhiên ko thèm nhích lại sát nữa: "Nói lên đường."
    
    Ngày liên hoan, phen trước tiên Trình Âm nốc rượu, trước đôi mắt đem tới nhì Trần Nhiên, cô huơ tay lộn xộn demo coi đem bắt được Trần Nhiên thiệt hay là không, sản phẩm là tay bị bắt lấy, cậu cúi đầu thì thì thầm mặt mày tai cô: "Tớ bảo nhỏ cậu nghe điều này."
    
    Trình Âm: "... Cái gì?"
    
    Dựa theo dõi tính cơ hội xấu xí của cậu, trực quan truyền tai nhau bảo tiếp tục chẳng đem chuyện gì đảm bảo chất lượng, Trình Âm đánh giá quần bản thân, xác nhận đã nâng khóa thì mới có thể nhích lại sát rộng lớn.
    
    Hơi thở của cậu vương vãi vít mặt mày tai cô, thông thoáng hương thơm rượu.
    
    "Tớ cũng quí cậu."
    
    ------
    
    CHỈ ĐĂNG DUY NHẤT TẠI WATTPAD NÀY. TRUYỆN EDIT CHƯA CÓ SỰ XIN PHÉP CỦA TÁC GIẢ, AMEN XIN ĐỪNG LFM GÌ HỚTTT. ĐỘI ƠN

#39thanhxuanvuontruong