đếm ngược thời gian sống sót

  • Reads 1,051,751
  • Votes 74,913
  • Parts 120

Complete, First published Oct 10, 2022

Bạn đang xem: đếm ngược thời gian sống sót

Table of contents

  • Fri, Oct 14, 2022

  • Fri, Oct 14, 2022

  • Chương 2: Đại tác chiến lần đàng chết

    Sat, Oct 15, 2022

  • Chương 3: Tán tài chi tiêu tai, hành thiện tích đức

    Mon, Oct 17, 2022

  • Tue, Oct 18, 2022

  • Chương 5: Triệu tứ y sĩ sử dụng sính nghi ngài mang đến, mua sắm nhị mươi ca kỹ!

    Thu, Oct đôi mươi, 2022

  • Fri, Oct 21, 2022

  • Chương 7: Muốn cứu vãn lấy ân sư thì nên đắc tội cả triều văn võ.

    Sat, Oct 22, 2022

  • Chương 8: Ngài nhìn số đồ dùng này demo xem? Có tương đương huyết phách ngàn năm không?

    Sun, Oct 23, 2022

  • Tue, Oct 25, 2022

  • Sun, Oct 30, 2022

  • Wed, Nov 2, 2022

  • Thu, Nov 3, 2022

  • Fri, Nov 4, 2022

  • Sat, Nov 5, 2022

  • Wed, Nov 9, 2022

  • Sat, Nov 12, 2022

  • Sat, Nov 12, 2022

  • Tue, Nov 15, 2022

  • Wed, Nov 16, 2022

  • Thu, Nov 17, 2022

  • Fri, Nov 18, 2022

  • Sat, Nov 19, 2022

  • Sun, Nov đôi mươi, 2022

  • Mon, Nov 21, 2022

  • Tue, Nov 22, 2022

  • Wed, Nov 23, 2022

  • Thu, Nov 24, 2022

  • Fri, Nov 25, 2022

  • Mon, Nov 28, 2022

  • Mon, Nov 28, 2022

  • Sat, Dec 3, 2022

  • Tue, Dec 6, 2022

  • Wed, Dec 7, 2022

  • Sun, Dec 11, 2022

  • Mon, Dec 12, 2022

  • Tue, Dec 13, 2022

  • Wed, Dec 14, 2022

  • Thu, Dec 15, 2022

  • Fri, Dec 16, 2022

  • Sun, Dec 18, 2022

  • Mon, Dec 19, 2022

  • Sat, Dec 24, 2022

  • Sun, Dec 25, 2022

  • Tue, Dec 27, 2022

  • Thu, Dec 29, 2022

  • Fri, Dec 30, 2022

  • Mon, Jan 2, 2023

  • Wed, Jan 4, 2023

  • Fri, Jan 6, 2023

  • Sun, Jan 8, 2023

  • Mon, Jan 16, 2023

  • Mon, Jan 23, 2023

  • Fri, Feb 3, 2023

  • Tue, Feb 7, 2023

  • Tue, Feb 7, 2023

  • Wed, Feb 8, 2023

  • Fri, Feb 10, 2023

  • Sun, Feb 12, 2023

  • Fri, Feb 17, 2023

  • Sat, Feb 18, 2023

  • Thu, Feb 23, 2023

    Xem thêm: bất chấp tất cả

  • Mon, Feb 27, 2023

  • Sun, Mar 5, 2023

  • Fri, Mar 10, 2023

  • Mon, Mar đôi mươi, 2023

  • Wed, Mar 29, 2023

  • Wed, Mar 29, 2023

  • Thu, Apr 6, 2023

  • Sat, Apr 8, 2023

  • Sun, Apr 9, 2023

  • Wed, Apr 19, 2023

  • Sun, Apr 23, 2023

  • Thu, Apr 27, 2023

  • Fri, May 5, 2023

  • Fri, May 12, 2023

  • Fri, May 12, 2023

  • Mon, May 15, 2023

  • Mon, May 15, 2023

  • Wed, May 17, 2023

  • Thu, May 18, 2023

  • Sun, May 21, 2023

  • Wed, May 24, 2023

  • Thu, May 25, 2023

  • Wed, May 31, 2023

  • Sun, Jun 4, 2023

  • Tue, Jun 6, 2023

  • Sat, Jun 10, 2023

  • Tue, Jun 13, 2023

  • Sat, Jun 17, 2023

  • Wed, Jun 21, 2023

  • Thu, Jun 22, 2023

  • Sat, Jun 24, 2023

  • Mon, Jun 26, 2023

  • Thu, Jun 29, 2023

  • Tue, Jul 11, 2023

  • Thu, Jul 13, 2023

  • Mon, Jul 17, 2023

  • Tue, Aug 1, 2023

  • Wed, Aug 2, 2023

  • Thu, Aug 3, 2023

  • Fri, Aug 4, 2023

  • Sat, Aug 5, 2023

  • Sun, Aug 6, 2023

  • Thu, Aug 10, 2023

  • Tue, Aug 15, 2023

  • Tue, Aug 22, 2023

  • Fri, Aug 25, 2023

  • Ngoại truyện 1 • Phù sinh nửa buổi nhàn*

    Sat, Aug 26, 2023

  • Ngoại truyện 2 • Giấc mơ hoàng lương*

    Thu, Aug 31, 2023

  • Ngoại truyện 3 • Chợt mơ chuyện thiếu hụt niên

    Thu, Aug 31, 2023

  • Ngoại truyện 4 • Đừng bận tâm vượt lên trước khứ

    Thu, Sep 7, 2023

  • Ngoại truyện 5 • Truyền đèn (1)

    Thu, Oct 12, 2023

  • Ngoại truyện 6 • Truyền đèn (2)

    Thu, Oct 12, 2023

  • Ngoại truyện 7 • Củi cháy lửa truyền

    Sat, Oct 14, 2023

  • Ngoại truyện 8 • Từ quan liêu (1)

    Mon, Oct 16, 2023

  • Ngoại truyện 9 • Từ quan liêu (2)

    Wed, Oct 25, 2023

  • Wed, Nov 1, 2023

  • Ngoại truyện 10 • Kiếp sau - Nội dung thao diễn đàn

    Wed, Nov 1, 2023

    Xem thêm: truyện đoản ngược

  • Ngoại truyện 11 • Hiện đại - May mắn

    Wed, Nov 1, 2023

Tác giả: Mộc Hề Nương
    
    Thể loại: Nguyên thanh lịch, Đam mỹ, Cổ đại, HE, Tình cảm, Xuyên sách, Ngọt sủng, Chủ thụ, Cung đình hầu tước đoạt, Cưới trước yêu thương sau, 1v1
    
    Nhân vật chính: Hoắc Kinh Đường X Triệu Bạch Ngư
    
    Tình trạng: 107 chương + 10 phiên ngoại
    
    Edit: @_minyoungg
    
    Bìa: @odayhongcodanhnhau
    
    ==
    
    Đây là phiên bản edit phi ROI chỉ được đăng bên trên wattpad @_minyoungg và wordpress của tôi, phấn khởi lòng ko đem ver, ko re-up và ko gọi truyện bên trên những trang web đánh tráo.
    
    Mình vừa phải edit vừa phải beta nên nếu như trị hiện tại sai chủ yếu mô tả hoặc lỗi gì cơ thì nên cmt hoặc nhắn tin tưởng nhắc bản thân chứ chớ buông điều cay đắng!
    
    Bìa: Mình lấy hình ảnh bên trên pinterest thực hiện tạm thời trước lúc sở hữu hình ảnh bìa đầu tiên nên khum được đẹp nhất hiehie (〃ω〃)

#42danmei