đại thợ rèn tiểu mật đào

  • Reads 472,962
  • Votes 25,270
  • Parts 111

Complete, First published Sep 23, 2018

Bạn đang xem: đại thợ rèn tiểu mật đào

Table of contents

  • Tue, Sep 25, 2018

  • Wed, Sep 26, 2018

  • Sat, Sep 29, 2018

  • Mon, Oct 1, 2018

  • Fri, Oct 5, 2018

  • Mon, Oct 8, 2018

  • Sat, Oct 13, 2018

  • Sun, Oct 14, 2018

  • Mon, Oct 22, 2018

  • Sat, Oct 27, 2018

  • Sun, Oct 28, 2018

  • Tue, Nov 6, 2018

  • Mon, Nov 12, 2018

  • Sun, Nov 18, 2018

  • Wed, Nov 28, 2018

  • Wed, Nov 28, 2018

  • Tue, Dec 4, 2018

  • Mon, Dec 10, 2018

  • Wed, Dec 12, 2018

  • Mon, Dec 17, 2018

  • Tue, Dec 18, 2018

  • Fri, Dec 28, 2018

  • Tue, Jan 1, 2019

  • Wed, Jan 9, 2019

  • Thu, Jan 10, 2019

  • Wed, Jan 23, 2019

  • Wed, Jan 23, 2019

  • Fri, Feb 8, 2019

  • Fri, Feb 8, 2019

  • Fri, Feb 8, 2019

  • Fri, Mar 1, 2019

  • Fri, Mar 1, 2019

  • Fri, Mar 1, 2019

  • Sun, Mar 3, 2019

  • Sat, Mar 9, 2019

  • Fri, Mar 15, 2019

  • Thu, Mar 21, 2019

  • Sat, Mar 23, 2019

  • Tue, Apr 2, 2019

  • Fri, Apr 5, 2019

  • Mon, Apr 8, 2019

  • Wed, Apr 10, 2019

  • Thu, Apr 25, 2019

  • Fri, Apr 26, 2019

  • Thu, May 2, 2019

  • Thu, May 2, 2019

  • Fri, May 10, 2019

  • Không cần truyện đó là góc Pr White trợn -)))

    Fri, May 10, 2019

  • Sat, May 11, 2019

  • Mon, May đôi mươi, 2019

  • Wed, May 22, 2019

  • Thu, May 23, 2019

  • Thu, May 30, 2019

  • Fri, May 31, 2019

    Xem thêm: xứng đôi vừa lứa

  • Tue, Jun 11, 2019

  • Tue, Jun 11, 2019

  • Thu, Jun đôi mươi, 2019

  • Fri, Jun 21, 2019

  • Thu, Jun 27, 2019

  • Mon, Jul 1, 2019

  • Wed, Jul 3, 2019

  • Mon, Jul 8, 2019

  • Wed, Jul 10, 2019

  • Mon, Jul 15, 2019

  • Tue, Jul 16, 2019

  • Thu, Jul 18, 2019

  • Fri, Jul 19, 2019

  • Sun, Jul 21, 2019

  • Mon, Jul 22, 2019

  • Wed, Jul 24, 2019

  • Thu, Jul 25, 2019

  • Sat, Jul 27, 2019

  • Sat, Jul 27, 2019

  • Sun, Jul 28, 2019

  • Tue, Jul 30, 2019

  • Thu, Aug 8, 2019

  • Thu, Aug 8, 2019

  • Thu, Aug 8, 2019

  • Thu, Aug 8, 2019

  • Thu, Aug 8, 2019

  • Thu, Aug 8, 2019

  • Thu, Aug 8, 2019

  • Thu, Aug 8, 2019

  • Thu, Aug 8, 2019

  • Thu, Aug 8, 2019

  • Thu, Aug 8, 2019

  • Thu, Aug 8, 2019

  • Fri, Aug 9, 2019

  • Fri, Aug 16, 2019

  • Fri, Aug 16, 2019

  • Fri, Aug 16, 2019

  • Sun, Aug 18, 2019

  • Mon, Aug 19, 2019

  • Mon, Aug 19, 2019

  • Wed, Aug 21, 2019

  • Thu, Aug 22, 2019

  • Mon, Aug 26, 2019

  • Mon, Aug 26, 2019

  • Mon, Aug 26, 2019

  • Fri, Aug 30, 2019

  • Sun, Sep 1, 2019

  • Mon, Sep 2, 2019

  • Tue, Sep 3, 2019

  • Thu, Sep 5, 2019

  • Sun, Sep 8, 2019

  • Mon, Sep 9, 2019

  • Fri, Sep 13, 2019

  • Tue, Sep 17, 2019

  • Chương 108: nước ngoài truyện(xuân)

    Xem thêm: truyện chiếc lược tình yêu trong sáng

    Tue, Sep 17, 2019

  • Tue, Sep 17, 2019

  • Tue, Sep 17, 2019

Hán Việt: Đại Thiết Tượng đái ngọt đào
    Tác giả: Đông Phương ngọc như ý
    Nguồn: wiki-nhanlam 
    Editor: shitbaydaytroi
    Văn án: 
    Điền Đào lần thứ nhất chi phí phát hiện ra Đại công nhân rèn Hoắc Trầm, trong tâm tương đối kinh sợ (ಥ_ಥ) . Nam  nhân này còn có cần quá tráng rồi ko cơ bắp bên trên người cuồn cuộn, rứa đại thiết chuỳ nhưng mà ko tốn chút mức độ này. Về sau trở thành thân thiện, nường mới nhất biết nam giới nhân cường tráng cũng có thể có vị trí chất lượng tốt...
    Đại công nhân rèn Hoắc Trầm vì như thế ham muốn mang lại đái nương tử với cuộc sống thường ngày qua loa ngày chất lượng tốt rộng lớn nên một đàng thực hiện nhiều, trở nên vua vô giới công nhân rèn.
    Vai chính: Điền Đào, Hoắc Trầm | vai phụ: Điền Liễu , Điền Anh , nhị thiếu hụt gia căn nhà địa công ty. 
    107 chương chủ yếu văn + 1 phiên nước ngoài.
    Ps: một tuần lễ 2-3 chương ('・_・')