con gái sáu tuổi của nam phụ

  • Reads 358,050
  • Votes 41,823
  • Parts 135

Complete, First published Feb 28, 2021

Bạn đang xem: con gái sáu tuổi của nam phụ

Table of contents

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Thu, May 19, 2022

  • Sun, May 22, 2022

  • Fri, May 27, 2022

  • Sun, May 29, 2022

  • Tue, May 31, 2022

    Xem thêm: xuyên thành phản diện phải làm sao sống đây chap 1

  • Thu, Jun 2, 2022

  • Sun, Jun 5, 2022

  • Tue, Jun 7, 2022

  • Fri, Jun 10, 2022

  • Mon, Jun 13, 2022

  • Thu, Jun 16, 2022

  • Thu, Jun 16, 2022

  • Fri, Jun 17, 2022

  • Sun, Jun 19, 2022

  • Mon, Jun trăng tròn, 2022

  • Wed, Jun 22, 2022

  • Sat, Jun 25, 2022

  • Wed, Jun 29, 2022

  • Thu, Jun 30, 2022

  • Sun, Jul 3, 2022

  • Mon, Jul 4, 2022

  • Tue, Jul 5, 2022

  • Tue, Jul 5, 2022

  • Wed, Jul 6, 2022

  • Thu, Jul 7, 2022

  • Fri, Jul 8, 2022

  • Fri, Jul 8, 2022

  • Sat, Jul 9, 2022

  • Sun, Jul 10, 2022

  • Tue, Jul 12, 2022

  • Fri, Jul 15, 2022

  • Mon, Jul 18, 2022

  • Wed, Jul trăng tròn, 2022

  • Sun, Jul 24, 2022

  • Mon, Jul 25, 2022

  • Fri, Jul 29, 2022

  • Fri, Jul 29, 2022

  • Fri, Jul 29, 2022

  • Sun, Jul 31, 2022

  • Fri, Aug 5, 2022

  • Mon, Aug 8, 2022

  • Mon, Aug 8, 2022

  • Tue, Aug 9, 2022

  • Thu, Aug 11, 2022

  • Fri, Aug 12, 2022

  • Sat, Aug 13, 2022

  • Mon, Aug 15, 2022

  • Tue, Aug 16, 2022

  • Thu, Aug 18, 2022

  • Sun, Aug 21, 2022

  • Sun, Aug 21, 2022

  • Mon, Aug 22, 2022

  • Tue, Aug 23, 2022

  • Phiên nước ngoài 2: Kha Nhung 8 tuổi tác (1)

    Wed, Aug 24, 2022

  • Phiên nước ngoài 2: Kha Nhung 8 tuổi tác (2)

    Thu, Aug 25, 2022

  • Phiên nước ngoài 2: Kha Nhung 8 tuổi tác (3)

    Sat, Aug 27, 2022

  • Phiên nước ngoài 2: Kha Nhung 8 tuổi tác (4)

    Mon, Aug 29, 2022

  • Phiên nước ngoài 2: Kha Nhung 8 tuổi tác (5)

    Wed, Aug 31, 2022

  • Phiên nước ngoài 2: Kha Nhung 8 tuổi tác (6)

    Fri, Sep 2, 2022

  • Phiên nước ngoài 2: Kha Nhung 8 tuổi tác (7)

    Sat, Sep 3, 2022

  • Phiên nước ngoài 2 ( cuối ): Sự thiệt về tử vong của phái nữ minh tinh

    Sat, Sep 3, 2022

  • Phiên nước ngoài 3: Kha Viêm ở mạt thế (1)

    Sun, Sep 4, 2022

  • Phiên nước ngoài 3: Kha Viêm ở mạt thế (2)

    Mon, Sep 5, 2022

  • Phiên nước ngoài 3: Kha Viêm ở mạt thế (3)

    Sat, Sep 10, 2022

  • Phiên nước ngoài 3: Kha Viêm ở mạt thế (4)

    Fri, Sep 16, 2022

  • Phiên nước ngoài 3 ( cuối ): Kha Viêm ở mạt thế (5)

    Xem thêm: xuyên nhanh nâng cấp hệ thống trà xanh

    Sun, Sep 18, 2022

  • Sun, Sep 18, 2022

*Hán Việt: [ xuyên thư ] bia nâng đạn phái mạnh xứng sáu tuổi tác khuê nữ
    *Tác giả: Da Thanh Oa ( Da Ếch Xanh )
    *Editor: Trôi
    *Beta: Thuyên
    *Số chương: 134 ( cả phiên nước ngoài )
    *tình trạng: edit trả - beta trả ( ở wordpress )
    *Nguồn convert: ztruyen.vn
    *Văn án:
    Năm 4125, ở tận thế tồn tại 15 năm, Liễu Nhiên là người dân có năng lượng quan trọng ( dị năng ) sinh sống sót.
    Có một ngày, cô đem theo đòi năng lượng quan trọng xuyên sách
    Tỉnh lại thì phân phát hiện tại đã đạt được...
    Cha ruột nhu nhược, thân ái đem nợ to con - phái mạnh phụ 
    Mẹ ruột tàn ác, "không thực hiện ko chết" - phái nữ phụ
    Còn đem anh trai ngược ngạo, càn rỡ - quấn nhỏ
    Ba người này trước khi Liễu Nhiên trưởng thành và cứng cáp đều thực hiện đá kê chân mang đến phái mạnh chủ yếu, phái nữ chủ yếu và cả đàn ông của mình ( =_=' )
    Cô nom lướt qua chuyện đụn vật nhập không khí, sờ cằm hỏi:"Nhiệm vụ của tao là gì?"
    Hệ thống:"Phát triển gia nghiệp."
    Liễu Nhiên chỉ vào trong 1 đụn vàng nhập ko gian:"Mi rằng là đặc điểm này hả?"
    Hệ thống:"...Không thì, mái ấm gia đình vui vẻ vẻ?"
    Cô liếc nom người thân đang được ngây ngô nom mình:"Bọn bọn họ vì vậy đang được chưa?"
    Hệ thống:"...Ngài rằng coi, sinh sống lâu trăm tuổi tác thì sao?"
    Liễu Nhiên mỉm cười giá buốt, kéo ra một vỏ hộp dược trả, hỏi:"Sống cho tới 300 tuổi tác thì như nào?" 
    .
    .
    .
    Hệ thống im re một hồi lâu rồi hỏi:"Ngài trúng tuyển chọn nhập trên đây loại gì vậy?"
    Liễu Nhiên:"Không biết. Đang cuồng loạn giết thịt tang thi đua (zombie) thì bị mi đem đến rồi."
    Hệ thống:"..." Xong rồi, sai lầm không mong muốn rồi.
    
    *Nội dung nhãn hiệu: mái ấm gia đình vinh hiển, ngọt văn, xuyên sách, sảng văn
    Vai chính: Liễu Nhiên, Kha Viêm | vai phụ: Liễu Văn, Khương Lam
    ------Một câu trình làng vắn tắt: Loli đấm đá bạo lực ở tận thế buôn bán manh nhằm si

#8hài