cô vợ thần bí của ông hoàng làng giải trí

  • Reads 5,318,340
  • Votes 139,290
  • Parts 115

Complete, First published Feb 18, 2017

Bạn đang xem: cô vợ thần bí của ông hoàng làng giải trí

Table of contents

  • Chương 1: Tứ đại tài phiệt.

    Fri, Mar 3, 2017

  • Sat, Mar 4, 2017

  • Chương 3:Siêu hình mẫu Crystal.

    Sun, Mar 5, 2017

  • Chương 4:Gia Duyên đi ra mặt mũi.

    Mon, Mar 6, 2017

  • Tue, Mar 7, 2017

  • Chương 6: Nỗi lòng của Tràn Thiếu.

    Wed, Mar 8, 2017

  • Chương 7:Siêu hình mẫu Crystal toả sáng sủa.

    Wed, Mar 8, 2017

  • Chương 8: Mạnh Hùng nhượng cỗ.

    Thu, Mar 9, 2017

  • Fri, Mar 10, 2017

  • Chương 10: Gia Duyên nổi nóng.

    Sat, Mar 11, 2017

  • Sun, Mar 12, 2017

  • Chương 12:Tràn Hạo tức tức giận.

    Mon, Mar 13, 2017

  • Chương 13:Lý Kỳ bị Gia Duyên chỉnh.

    Mon, Mar 13, 2017

  • Tue, Mar 14, 2017

  • Wed, Mar 15, 2017

  • Thu, Mar 16, 2017

  • Chương 17: Tần Gia Uy bị thương.

    Thu, Mar 16, 2017

  • Fri, Mar 17, 2017

  • Fri, Mar 17, 2017

  • Sat, Mar 18, 2017

  • Sun, Mar 19, 2017

  • Mon, Mar trăng tròn, 2017

  • Mon, Mar trăng tròn, 2017

  • Tue, Mar 21, 2017

  • Chương 25:Lý Kỳ và Lam Hưng.

    Tue, Mar 21, 2017

  • Wed, Mar 22, 2017

  • Chương 27:Lý Kỳ hốt hoảng.

    Thu, Mar 23, 2017

  • Fri, Mar 24, 2017

  • Chương 29:Điên cuồng cướp đoạt.

    Fri, Mar 24, 2017

  • Chương 30:Trái tim Tràn Hạo tan chảy.

    Fri, Mar 24, 2017

  • Chương 31:Trái tim Tràn Hạo cảm xúc nhức.

    Sun, Mar 26, 2017

  • Chương 32:Đệ nhất thiên kim hắc đạo.

    Mon, Mar 27, 2017

  • Chương 33:Hàn Mạc đi ra mặt mũi.

    Tue, Mar 28, 2017

  • Chương 34:Tâm tư rối loàn.

    Tue, Mar 28, 2017

  • Chương 35: Tràn Hạo biết thân thiết phận của Gia Duyên.

    Wed, Mar 29, 2017

  • Chương 36:Gia Duyên nhức lòng.

    Wed, Mar 29, 2017

  • Thu, Mar 30, 2017

  • Fri, Mar 31, 2017

  • Sat, Apr 1, 2017

  • Chương 40:Trương Diệu hốt hoảng.

    Sun, Apr 2, 2017

  • Mon, Apr 3, 2017

  • Tue, Apr 4, 2017

  • Chương 43:Gia Duyên tính tiếp.

    Wed, Apr 5, 2017

  • Chương 44:Sự cuộc kỵ của Lý Kỳ.

    Thu, Apr 6, 2017

  • Fri, Apr 7, 2017

  • Chương 46: Tràn Hạo bồn chồn.

    Sat, Apr 8, 2017

  • Sun, Apr 9, 2017

  • Mon, Apr 10, 2017

  • Tue, Apr 11, 2017

  • Chương 50:Hoa Giọt Tuyết.

    Wed, Apr 12, 2017

  • Thu, Apr 13, 2017

  • Chương 52:Em là số trời của anh ấy.

    Tue, Apr 18, 2017

  • Chương 53:Tràn Hạo tàn nhẫn.

    Thu, Apr trăng tròn, 2017

  • Chương 54:Lý Kỳ vô vọng.

    Sat, Apr 22, 2017

  • Mon, Apr 24, 2017

  • Mon, Apr 24, 2017

  • Chương 57:Cô gái thần túng.

    Wed, Apr 26, 2017

  • Chương 58: Cô gái thần túng 2.

    Fri, Apr 28, 2017

  • Chương 59: Hàn Mạc khó khăn xử.

    Fri, Apr 28, 2017

    Xem thêm: quỷ tân nương con dâu xử lý hắn

  • Chương 60: Tràn Hạo sợ hãi.

    Sun, Apr 30, 2017

  • Chương 61:Thân thế của Tràn Hạo.

    Tue, May 2, 2017

  • Chương 62: Bang Heaven and Earth.

    Tue, May 2, 2017

  • Thu, May 4, 2017

  • Chương 64:Tràn Hạo tặng hoa.

    Thu, May 4, 2017

  • Chương 65:Mã Lung Linh tức tức giận.

    Sat, May 6, 2017

  • Sun, May 7, 2017

  • Mon, May 8, 2017

  • Wed, May 10, 2017

  • Chương 69:Ngô Phong động lòng.

    Thu, May 11, 2017

  • Fri, May 12, 2017

  • Fri, May 12, 2017

  • Chương 72: Niềm niềm hạnh phúc.

    Sun, May 14, 2017

  • Chương 73:Bạch Tử Long và Mã Lung Linh.

    Mon, May 15, 2017

  • Chương 74:Bạch Tử Long và Mã Lung Linh 2.

    Tue, May 16, 2017

  • Chương 75:Ngô Phong và Cẩm Tú 2.

    Wed, May 17, 2017

  • Chương 76:Ngô Phong và Cẩm Tú 3.

    Thu, May 18, 2017

  • Chương 77:Ngô Phong bộc bạch.

    Sat, May trăng tròn, 2017

  • Chương 78:Bá công ty hắc đạo.

    Sun, May 21, 2017

  • Mon, May 22, 2017

  • Chương 80:Gia Duyên tinh nghịch.

    Tue, May 23, 2017

  • Chương 81:Sở Hương về bên.

    Wed, May 24, 2017

  • Thu, May 25, 2017

  • Chương 83: Gia Duyên uất ức.

    Fri, May 26, 2017

  • Chương 84:Sở Hương đi ra mặt mũi.

    Sun, May 28, 2017

  • Chương 85: Sở Hương tức tức giận.

    Tue, May 30, 2017

  • Wed, May 31, 2017

  • Chương 87: Thomas Franco Jr.

    Fri, Jun 2, 2017

  • Fri, Jun 2, 2017

  • Chương 89:Kế hoạch ko trở nên.

    Thu, Jun 29, 2017

  • Mon, Jun 5, 2017

  • Mon, Jun 5, 2017

  • Tue, Jun 6, 2017

  • Chương 93:Mạnh Hùng bồn chồn.

    Thu, Jun 8, 2017

  • Chương 94: Tràn Hạo đi ra tay.

    Fri, Jun 9, 2017

  • Fri, Jun 9, 2017

  • Chương 96: Gia Duyên bị thương.

    Sat, Jun 10, 2017

  • Chương 97: Trình Lam và Thomas Franco Jr đối đầu.

    Mon, Jun 12, 2017

  • Chương 98:Lôi Lạc Thiên đi ra tay.

    Mon, Jun 12, 2017

  • Tue, Jun 13, 2017

  • Chương 100:Tràn Hạo phản kích.

    Wed, Jun 14, 2017

  • Chương 101:Sở Hương tụt xuống bẫy.

    Thu, Jun 15, 2017

  • Fri, Jun 16, 2017

  • Sat, Jun 17, 2017

  • Chương 104:Đường nằm trong túng lối.

    Sun, Jun 18, 2017

  • Chương 105:Hàn Mạc khó khăn xử.

    Mon, Jun 19, 2017

  • Chương 106:Hàn Mạc quyết tử.

    Tue, Jun trăng tròn, 2017

  • Wed, Jun 21, 2017

  • Thu, Jun 22, 2017

  • Chương 109:Ngoại truyện Nam Liệt và Hàn Mạc 1.

    Fri, Jun 23, 2017

  • Chương 110:Ngoại truyện Nam Liệt và Hàn Mạc 2.

    Sat, Jun 24, 2017

  • Chương 111: Ngoại Truyện Tràn Hạo và Gia Duyên 1.

    Sun, Jun 25, 2017

  • Chương 112:Ngoại Truyện Tràn Hạo và Gia Duyên 2.

    Mon, Jun 26, 2017

  • Chương 113:Ngoại Truyện Tràn Hạo và Gia Duyên 3.

    Mon, Jun 26, 2017

  • Chương 114:Ngoại Truyện Ngô Phong và Cẩm Tú.

    Xem thêm: cự long thức tỉnh

    Wed, Jun 28, 2017

  • Wed, Jun 28, 2017

Quyển truyện 4: Cô Vợ Thần Bế Tắc Của Ông Hoàng Làng Giải Trí.
    
    ********Chị tiếp tục đăng nhị ngày 1 chương.*****
    
    Anh Tràn Hạo là vua vô xã vui chơi giải trí, là 1 trong người ngồi trước đứng sau.
    Tuy anh ko cần là kẻ vô hắc đạo, tuy nhiên không người nào dám vấp cho tới Tràn Thiếu của công ty lớn vui chơi giải trí Minh Hạo.
    
    Anh là 1 trong người con trai tư thế dáng vẻ người to lớn, bên trên khuôn mặt mũi tuấn tú của anh ấy luôn luôn hiện thị lên sự trầm tư đem tưởng.
    Nhìn hiệ tượng không người nào hoàn toàn có thể đoán được trong tâm địa Tràn Thiếu đang được nghĩ về gì hoặc đang được toan tính điều gì.
    
    "Không?
    Mình sẽ không còn lúc nào vì thế một cây nhưng mà vứt cả một vùng đồi núi."
    
    "Tôi ko quí sự buộc ràng, tôi quí lối sinh sống tự tại tự động bên trên rộng lớn."
    
    Cô Gia Duyên ( Crystal ) là 1 trong siêu hình mẫu với thân thiết phận thần túng, cô chiếm hữu một nét xin xắn say mê.
    Từ khuôn mặt mũi góc nhìn song môi cho tới nụ cười cợt của cô ý thực hiện người tớ nhìn vô cần ngây người trong tích tắc.
    Cô là 1 trong người ngoài rét mướt vô lạnh lẽo, vô đời của Gia Duyên ghét bỏ nhất là nhị điều.
    Thứ nhất là con trai phong lưu nhiều tình.
    Thứ nhị là kẻ dựa dẫm thế hiếp người.
    
    
    Tác Giả: Lan Hồ Điệp 134
    
    P/S:  xin xỏ vui mừng lòng ko được edit lại truyện.
              Cảm ơn nhiều.

#3anh