báo đông phía trước có năng lượng cao

  • Reads 472,534
  • Votes 72,367
  • Parts 171

Ongoing, First published Jan 10, 2022

Bạn đang xem: báo đông phía trước có năng lượng cao

Table of contents

  • Wed, Jan 12, 2022

  • Wed, Jan 12, 2022

  • Wed, Jan 12, 2022

  • Chương 204: Chung cư bị tiêu diệt chóc

    Sat, Jan 15, 2022

  • Chương 205: Ngày đầu tiên

    Sat, Jan 15, 2022

  • Chương 206: Đều tiếp tục chết!?

    Wed, Jan 19, 2022

  • Wed, Jan 19, 2022

  • Wed, Jan 19, 2022

  • Sat, Jan 22, 2022

  • Chương 210: Thần lương lậu thiện

    Sat, Jan 22, 2022

  • Sat, Jan 22, 2022

  • Mon, Jan 24, 2022

  • Chương 213: Lệ quỷ trở về

    Mon, Jan 24, 2022

  • Mon, Jan 24, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Chương 219: Kêu thương hiệu của tôi

    Mon, Jan 31, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Chương 223: Điểm số thay cho đổi

    Mon, Jan 31, 2022

  • Wed, Feb 9, 2022

  • Chương 225: Khoác áo choàng

    Wed, Feb 9, 2022

  • Sun, Feb 13, 2022

  • Chương 227: Tổ chức Địa Ngục

    Sun, Feb 13, 2022

  • Chương 228: Anh hùng vô danh

    Sun, Feb 13, 2022

  • Chương 229: Sứ fake địa ngục

    Thu, Feb 17, 2022

  • Thu, Feb 17, 2022

  • Mon, Feb 21, 2022

  • Mon, Feb 21, 2022

  • Fri, Feb 25, 2022

  • Chương 234: Tàu đại dương chở khách hàng theo đuổi toan kỳ

    Fri, Feb 25, 2022

  • Mon, Feb 28, 2022

  • Mon, Feb 28, 2022

  • Fri, Mar 4, 2022

  • Fri, Mar 4, 2022

  • Tue, Mar 8, 2022

  • Tue, Mar 8, 2022

  • Chương 241: Cần câu sắc bén

    Fri, Mar 11, 2022

  • Fri, Mar 11, 2022

  • Fri, Mar 11, 2022

  • Tue, Mar 15, 2022

  • Tue, Mar 15, 2022

  • Thu, Mar 17, 2022

  • Thu, Mar 17, 2022

  • Thu, Mar 17, 2022

  • Sat, Mar 19, 2022

  • Chương 250: Tử vong liên tiếp

    Sat, Mar 19, 2022

  • Chương 251: Sống lâu trăm tuổi

    Tue, Mar 22, 2022

  • Chương 252: Group chat xịn bố

    Tue, Mar 22, 2022

  • Fri, Mar 25, 2022

  • Fri, Mar 25, 2022

  • Chương 255: Sinh nhật vui mừng vẻ

    Tue, Mar 29, 2022

  • Fri, Apr 1, 2022

  • Chương 257: Địa Ngục Truyền Thuyết

    Sun, Apr 3, 2022

  • Chương 258: Thần Sáng Thế

    Wed, Apr 6, 2022

  • Fri, Apr 8, 2022

  • Fri, Apr 8, 2022

  • Chương 261: Thần nghẹn khuất

    Mon, Apr 11, 2022

  • Mon, Apr 11, 2022

  • Chương 263: Quỷ ko đầu

    Wed, Apr 13, 2022

  • Chương 264: Tàn sát lẫn lộn nhau

    Fri, Apr 15, 2022

  • Mon, Apr 18, 2022

  • Chương 266: Người mỉm cười cuối cùng

    Fri, Apr 29, 2022

  • Fri, Apr 29, 2022

  • Chương 268: Ngắn nhỏ quân

    Fri, Apr 29, 2022

  • Sat, Apr 30, 2022

  • Sun, May 1, 2022

  • Chương 271: Trong ngăn tủ

    Tue, May 3, 2022

  • Chương 272: Đổi thân thích phận

    Thu, May 12, 2022

  • Fri, May 13, 2022

  • Mon, May 16, 2022

  • Chương 275: Thẹn quá hóa giận

    Tue, May 17, 2022

  • Sun, May 22, 2022

  • Thu, Jun 2, 2022

  • Sat, Jun 4, 2022

  • Tue, Jun 7, 2022

  • Sat, Jun 11, 2022

  • Tue, Jun 14, 2022

  • Fri, Jun 17, 2022

    Xem thêm: truyện ngắn ngôn tình hay

  • Mon, Jun trăng tròn, 2022

  • Sat, Jun 25, 2022

  • Wed, Jun 29, 2022

  • Tue, Jul 12, 2022

  • Wed, Aug 3, 2022

  • Wed, Aug 3, 2022

  • Wed, Aug 3, 2022

  • Wed, Aug 3, 2022

  • Chương 291: Cũng là kẻ chơi!

    Wed, Aug 3, 2022

  • Wed, Aug 3, 2022

  • Chương 293: Thần thương hại

    Wed, Aug 3, 2022

  • Chương 294: Trò nghịch tặc thay đổi

    Mon, Aug 8, 2022

  • Chương 295: Tổ chức người chơi

    Mon, Aug 8, 2022

  • Chương 296: Nghĩ kỹ rồi sao

    Mon, Aug 8, 2022

  • Mon, Aug 15, 2022

  • Chương 298: Trộm thông tin tài khoản

    Mon, Aug 15, 2022

  • Chương 299: Tổ chức Địa Ngục

    Thu, Aug 18, 2022

  • Chương 300: Năng lực khảo sát

    Thu, Aug 18, 2022

  • Chương 301: Không khí trò nghịch tặc thay cho thay đổi

    Sun, Aug 21, 2022

  • Chương 302: Từ quăng quật Bùi Anh

    Sun, Aug 21, 2022

  • Chương 303: Tiến nhập trò chơi

    Sun, Aug 21, 2022

  • Sun, Aug 21, 2022

  • Sun, Aug 21, 2022

  • Wed, Aug 24, 2022

  • Wed, Aug 24, 2022

  • Fri, Aug 26, 2022

  • Fri, Aug 26, 2022

  • Fri, Aug 26, 2022

  • Sun, Aug 28, 2022

  • Sun, Aug 28, 2022

  • Sun, Aug 28, 2022

  • Thu, Sep 1, 2022

  • Thu, Sep 1, 2022

  • Chương 316: vào tối kí thác thoa

    Thu, Sep 1, 2022

  • Thu, Sep 1, 2022

  • Thu, Sep 1, 2022

  • Thu, Sep 1, 2022

  • Thu, Sep 1, 2022

  • Thu, Sep 1, 2022

  • Chương 322: Hai phen trùng khớp

    Thu, Sep 1, 2022

  • Thu, Sep 1, 2022

  • Mon, Sep 5, 2022

  • Mon, Sep 5, 2022

  • Thu, Sep 15, 2022

  • Chương 327: Đánh cược một phen

    Sat, Sep 17, 2022

  • Sat, Sep 17, 2022

  • Tue, Sep trăng tròn, 2022

  • Tue, Sep trăng tròn, 2022

  • Tue, Sep trăng tròn, 2022

  • Tue, Sep 27, 2022

  • Tue, Sep 27, 2022

  • Tue, Sep 27, 2022

  • Tue, Sep 27, 2022

  • Chương 338: Thời gian trá chảy ngược

    Sun, Oct 2, 2022

  • Sat, Oct 15, 2022

  • Sat, Oct 15, 2022

  • Sun, Oct 23, 2022

  • Sun, Oct 23, 2022

  • Mon, Oct 31, 2022

  • Mon, Oct 31, 2022

  • Mon, Oct 31, 2022

  • Sun, Dec 4, 2022

  • Sun, Dec 4, 2022

  • Sat, Feb 11, 2023

  • Sat, Feb 11, 2023

  • Mon, Feb 27, 2023

  • Mon, Feb 27, 2023

  • Sat, Mar 25, 2023

  • Sat, Mar 25, 2023

  • Sat, Apr 29, 2023

  • Sat, Apr 29, 2023

  • Sun, Apr 30, 2023

  • Sun, Apr 30, 2023

  • Chương 369: Giải quyết thời gian nhanh lên

    Sun, Apr 30, 2023

  • Sun, Apr 30, 2023

  • Chương 371: Đợt tiếp sau

    Tue, May 2, 2023

  • Chương 372: Quỷ điện thoại cảm ứng

    Tue, May 2, 2023

  • Fri, Aug 11, 2023

  • Chương 374: Không sở hữu hiệu suất cao

    Fri, Aug 11, 2023

  • Sun, Sep 3, 2023

  • Sun, Sep 3, 2023

  • Sun, Sep 3, 2023

  • Sun, Sep 3, 2023

  • Sun, Sep 3, 2023

  • Mon, Nov 6, 2023

  • Chương 381: Không nghe lời

    Mon, Nov 6, 2023

  • Mon, Nov trăng tròn, 2023

  • Chương 383: Hoàn trở thành nhiệm vụ

    Mon, Nov trăng tròn, 2023

    Xem thêm: cận chiến pháp sư

  • Chương 384: Kết đốc phó bản

    Thu, Feb 15, 2024

***PHẦN 2***
    
    • Nguồn: Wikidich, cảm ơn chúng ta Mochi tiếp tục nhúng liên kết.
    
    • Tác giả: Nhất Đăng Huỳnh Hoả
    
    • Tình trạng: hoàn thành xong.
    
    • Số chương: 412c
    
    -Văn án:
    
      Ngày thời điểm ngày hôm nay, sở hữu vài ba người phân phát hiện tại địa hình đùng một cái nhận thêm một tiện ích trò nghịch tặc chạy trốn vô hạn xịn phụ thân.
    
    App trò nghịch tặc ko thể xoá ko thể quăng quật, không chỉ có vậy nghiền buộc tiến thủ nhập trò nghịch tặc, người nghịch tặc ko qua loa cửa ngõ tiếp tục bị tiêu diệt, tuy nhiên người qua loa cửa ngõ thành công xuất sắc, tiếp tục đạt được một thời cơ ước nguyện...
    
    Vì sao đầu đàng thường xuyên xuất hiện tại giờ kêu thảm thiết, cửa ngõ trạch nam giới tối này cũng trở nên gõ, rốt viên là kẻ Hay những quỷ?
    
    Đến sau cuối, là nhân tính vặn vẹo hoặc đạo đức nghề nghiệp bị chôn vùi?
    
    Hạ Nhạc Thiên vì như thế sinh sống sót, ko thể ko tiến thủ nhập trò nghịch tặc.
    
    Sau cơ phân phát hiện tại --
    
    Khi quỷ chuẩn bị cho tới, trước đôi mắt cậu ngay tắp lự xuất hiện: [Báo động phần bên trước sở hữu tích điện cao!!!]
    
    Khi bắt gặp quỷ trốn thân thích đám người, đỉnh đầu tiếp tục xuất hiện tại dòng sản phẩm chữ: [↓ Ta Là Quỷ] 
    
    Người nghịch tặc trò chơi: Trò nghịch tặc này thiệt kinh sợ, tôi vừa vặn mới mẻ hiểu rằng sở hữu quỷ lẫn lộn trốn nhập tất cả chúng ta, tiếp sau đó tôi suýt mất mặt mạng chó hu hu hu.
    
    Người nghịch tặc trò chơi: Đang yên lặng lành lặn đùng một cái xuất hiện tại dòng sản phẩm mặt mày quỷ, lúc này tôi vẫn tồn tại lập cập trên đây này hu hu  hu.
    
    Hạ Nhạc Thiên giật thột khiếp sợ: "Sao trò nghịch tặc tôi nghịch tặc lại rất khác bọn họ?!!!"
    
    Tính cơ hội thướt tha sở hữu bug mod thụ x quái dị huyết lạnh lẽo vô tình vì như thế yêu thương tuy nhiên fake thực hiện NPC công.
    
    Một câu tóm tắt: Tôi đem theo đuổi bug mod nghịch tặc trò nghịch tặc.

#310vôhạnlưu